Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds mnaudharaulisha Wimbo wa Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duduwasha, Dec 8, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wadau tokea majuzi Nimesikia Wimbo wa Taifa la Jamhuri la Tanzania Ukipigwa Kwenye Radio Ya Clouds FM Cha kushangaza huu Wimbo Umegeuzwa kama Kibwagizo unapigwa Ovyo Ovyo Na Kibaya Kabisa huo anayeuimba ana sauti mbaya iliyobanwa na Pua tena inawezekana huyo muimbaji aliyeimba pengine aliuimbia alipokuwa Washroom. kwa ujumla kila atakae usikia hatoweza kuupenda.

    Huyu Mkurugenzi wa Clouds FM Mr. Kusaga asiachwe hivi hivi kwani hili nadhani ni kosa kwani huu wimbo kila mtanzania akiuimba au kuusikia ukiimbwa huupa Heshima zote na hili tulifundishwa Zamani.

    Kama JK ana hisa na Hiyo Radio, Wote waombe Radhi kwa kuruhusu hili
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kweli huo wimbo mi pia huwa unanikwaza sana, embu pata picha kesho uimbwe vile uwanjani,dharau kubwa sana.
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Naungana na wewe Kwa Kweli nadhani ni wanapiga wimbo ulioimbwa na Lady JD amebadilisha melody anauimba kama wimbo wa dansi haiwezekani wimbo wa taifa ukadharauliwa namna hii kama wiki mbili sasa wananiudhi sana kwa kweli hivi wizara ya utamaduni hawaezi kulinda hata wimbo wa taifa ykaheshimiwa hii nchi bwana kweli ni kichwa cha mwendawazimu
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mi nikiusikia nabadilisha station!sauti ya yule dada anayeimba zinanitia kinyaa!anajikaza sana!
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakubaliana na wewe, si tu anaudharaulisha lakini kubadili jinsi unavyoimbwa wameuharibu kabisa, binafsi wananikera!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ABSA au SABC walishawahi kupigwa marufuku katika mazingira kama haya
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    They are triying to be creative, lakini kuchamba kwingi...
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi hii radio bado mnaisikiliza tu ..
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wasouth walipoingia ubi na Air Tanzania, walitengeneza radio jingle wakifananisha wimbo wao na wetu. Ilikuwa ni creativity ya hali ya juu, lakini ulileta usumbufu na kuishtua watu sana, wakacomplain na ukapigwa ban !
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna kituo huko south Africa walipigwa stop kwa sababu ya kuusharobaro wimbo wa Taifa
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    U creative kwenye Wimbo Wa Taifa?? oi

    Waache Upuuzi Wao kuharibu Wimbo wa Taifa hadi Bunge lipitishwe Sheria ya Kuubadilisha na Raisi Atie Sahihi Yake Tujue Moja kwa Mtindo Huu hata Mpoki Atakuja Kuimba auite Shangazi Ibariki Tanzania...
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    wazalendo tuko wachache, hamna fisadi anayeheshimu mali za nchi
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wanausharobarosha wimbo wa Taifa? Mwisho hata gwaride wataligeuza kiduku na hautasikia wakichukuliwa hatua
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Sometime Lazima Utasikiliza tu ni Chombo cha Habari Huwezi Kikwepa na Katika Kutafuta Tafuta Stesheni Utajikuta tu Umesikiliza hata Kama Hutopenda
     
  15. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    hahaha kiduku ndani ya kombati? Raha iliyoje hii
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nimeusikia.Hawautendei haki wimbo wa Taifa kama alama muhimu ya Taifa.Wapuuzi kweli.Ndio matatizo ya kuchanganya kazi na bange.
     
  17. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh!juz nimeusikia,kigoma clouds ndo imeanza,nikajiuliza sana,kama mwaka jana wazir alipiga marufuku watu wasiweke wimbo wa taifa ringtone ktk simu,iweje clouds wanauchezea,mfano mwaka wanafunz fm2 wameulizwa ktk mtihan wa taifa,kuwa wimbo wa taifa unapigwa katk matukio gani,nao ndo wadau wa cluods,waheshimu vitu vya taifa
    wakatabahu
     
  18. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sipati picha 2015 rais dr w.slaa waziri wa habari michezo na utamaduni awe sugu!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,598
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ndio nawashangaa!!
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe Bujibuji Aminia
     
Loading...