Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds Media wamwandalia Kikwete Birthday 2010?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Oct 8, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Happy birthday, Mr. President!

    Hafla fupi ya rais kikwete akisherehekea siku yake ya kuzaliwa usiku wa kuamkia leo

    Friday, October 8, 2010



    [​IMG]
    Keki safi kabisa ikimeta meta kabla ya kukatwa.

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akimlisha keki mmoja wa wajukuu zake usiku wa kuamkia leo kwenye hafla ya kuzaliwa kwake iliofanyika katika viwanja vya taasisi ya WAMA.,kulia kwake ni Mama Salma Kikwete.

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akimlisha keki mkewe Mama Salma Kikwete usiku wa kuamkia leo,Mh Jk usiku wa kuamkia leo alikuwa anatimiza miaka 60.

    [​IMG]
    Rais Kikwete akisalimiana na Mkurugenzi Mtendaji wa makampuni ya Clouds Media Group,Bw.Joseph Kussaga usiku wa kuamkia leo katika viwanja vya taasisi ya WAMA,jijini Dar.

    [​IMG]
    Rais Kikwete akisalimiana na Mwenyekiti wa kampuni bingwa ya burudani hapa nchini,Prime Time Promotions Ltd,Juhayna Ajmi.Rais Kikwete alipita kila meza kusalimiana na wageni waalikwa waliofikwa kwenye hafla yake fupi ya kusherehekea kuzaliwa kwake usiku wa kuamkia leo.

    [​IMG]
    Wafungua shampeni wakiwa tayari kufanya vituuuzzz.

    [​IMG]
    Rais Kikwete na Mkewe mama Salma Kikwete wakitakiana afya njema kwa kucheeers mbele ya wageni waalikwa usiku wa kuamkia leo,Rais Kikwete alikuwa akisherehekea siku yake maalum ya kuzaliwa kwa kutimiza miaka 60.

    [​IMG]
    JK akitoa shukurani kwa wageni waalikwa waliofika kwenye hafla hiyo na kwa waandaaji pia wa shughuli nzima kwa usiku ule.

    [​IMG]

    Rais Mstaafu wa awamu ya tatu,Mh Ally Hassan Mwinyi akiwa ameongoza na Mh Pius Msekwa wakimpa mkono wa pongezi Mh Jakaya Kikwete kwa kutimiza miaka 60 tangu kuzaliwa kwake.


    [​IMG]
    Waziri Mkuu,Mh Pinda akimpa mkono wa pongezi Rais Jakaya Kikwete.

    [​IMG]
    Mtoto wa Rais Kikwete,Ridhiwani Kikwete akimpa zawadi baba yake na pia kumpongeza kutimiza miaka 60 ya kuzaliwa kwake,kwenye hafla fupi iliofanyika usiku wa kuamkia jana katika viwanja vya taasisi ya WAMA na kuhudhuriwa na wageni mbalimbali wakiwemo viongozi wa serikali.

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Prime Time Promotions,Juhayna Ajmi na Mkurugenzi mtendaji wa makampuni ya Clouds Media Grpup,Joseph Kusaga wakimpa mkono wa pongezi Rais Kikwete pamoja na Mkewe Mama Salma Kikwete usiku wa kuamka leo.

    [​IMG]
    Mtangazaji mahiri wa Clouds FM,Eprahim Kibonde akimkabidhi jezi ya timu ya Taifa ya Morroco Rais Kikwete ambayo wameitoa kama zawadi kwake.Timu hiyo itacheza na timu ya Taifa,Taifa Stars hapo kesho katika uwanja wa Taifa jijini Dar.

    [​IMG]
    Mke wa Rais,Mama Salma Kikwete akimpa zawadi Mumewe,Mh Kikwete.

    [​IMG]
    Msanii mahiri wa kughani mashairi Mrisho Mpoto akitumbuiza kwenye hafla hiyo na wimbo wake w Adela uliowachangamsha wageni waalikwa waliofika usiku wa kuamkia leo kwenye hafla hiyo.

    [​IMG]
    Bendi Kongwe ya muziki wa dansi ya Sikinde ilikuwepo kutoa burudani usiku ule kwenye hafla ya Rais Kikwete.

    [​IMG]
    Baaap picha safi kabisa ya ukumbusho.Mrisho Mpoto akiwa amepozi na Waziri Mkuu Mh Pinda mara baada ya kutumbuiza kibao chake cha Adela.

    [​IMG]
    JK na wageni waalikwa wakiburudika na makamuzi live ya wana Sikinde.

    [​IMG]
    Vijana wa Mjengoni Clouds Media Group na wenyewe wakiserebuka kwa shangwe kabisa


    [​IMG]
    Wasanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya,Prof Jay pamoja na Mwana FA wakizungumza jambo na Rais Kikwete na pia kumpa pongezi za dhati kabisa kwenye hafla hiyo iliyokuwa ya kuvutia usiku wa kuamkia leo.

    [​IMG]
    JK akizungumza na wanamuziki wa bendi ya Sikinde

    [​IMG]
    Rais Kikwete akiwa katika picha ya pamoja na wana wa Clouds Media Group.

    [​IMG]
    Wageni waalikwa kutoka Clouds Media Group,kulia ni Pitter Mo,Gadna G Habash,mmoja wa wa Wakurugenzi wa Prime Time Promotions Ltd,Gofrey Mkama,Gerald Hando pamoja Mrope.

    Source: Michuzi Jr.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wadau Mmeiona hii?

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Prime Time Promotions,Juhayna Ajmi na Mkurugenzi mtendaji wa makampuni ya Clouds Media Grpup,Joseph Kusaga wakimpa mkono wa pongezi Rais Kikwete pamoja na Mkewe Mama Salma Kikwete usiku wa kuamka leo.

    [​IMG]
    Mtangazaji mahiri wa Clouds FM,Eprahim Kibonde akimkabidhi jezi ya timu ya Taifa ya Morroco Rais Kikwete ambayo wameitoa kama zawadi kwake.Timu hiyo itacheza na timu ya Taifa,Taifa Stars hapo kesho katika uwanja wa Taifa jijini Dar.

    [​IMG]
    Vijana wa Mjengoni Clouds Media Group na wenyewe wakiserebuka kwa shangwe kabisa

    [​IMG]
    Rais Kikwete akiwa katika picha ya pamoja na wana wa Clouds Media Group.

    [​IMG]
    Wageni waalikwa kutoka Clouds Media Group,kulia ni Pitter Mo,Gadna G Habash,mmoja wa wa Wakurugenzi wa Prime Time Promotions Ltd,Gofrey Mkama,Gerald Hando pamoja Mrope.
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Akiwa amepewa "zawadi" na redet...ahahahahahaaaaa..."happy death day to youuuuuuu"
     
  4. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akupe miaka yako alikyokuahidi na iwe ya amani tele.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh miaka 60 tu bado ni kijana kwa africa!
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona wazee wa kujipendekeza wooooote walikuwepo!!!

    Hongera rais JK.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hongera!
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hiyo Dr. ni kweli kuna watu wako serious nayo???????????? Du bongo kweli tambarare!!!!!!!!!
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Clouds Media Group...Happy Birtday Presidaa
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Hawa kwa jina jengine ni wafaidika wa food web iliyopo ambayo JK na masahiba zake wanajaribu kui-maintain.

    On serious note, ati wanamtambulisha kwenye bango kama 'Dr', bwe he he , these clowns are living in a fat globe of mediocrity and stupidity.
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna ule msemo unaosema ukitaka kujua tabia ya mtu angalia rafiki zake. Ukiangalia wageni waalikwa wa sherehe hii ya aliyekuwa rais wa Tanzania wa awamu ya nne (JK) huwezi kushangaa kwa nini rais yetu ni mtu wa kudanganywa kirais na "wasaidizi wake".
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    aka 'uhuru' group of companies
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,810
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Happy Birthday JK, and many happy returns!
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi marais wa awamu zilizopita hawakuwahi kuwa na bethidei...?
    Tuwekeeni na picha zao..
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Kweli huyu anajijali mwenyewe tu na familia yake!!!
     
  16. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sir,
     
  17. d

    dotto JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ... Hakuna cha kuchangia zaidi ila asiibe kura....
     
  18. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    haya ndio mambo ya bongo ndugu zangu, wazee wa kujipendekeza naona waliitumia vizuri hafla hiyo, nasikia kuna mtu amemwambia JK "mzee usijali utashinda kwa 88 percent"
     
  19. T

    Teko Senior Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa!
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wote hao watampigia kura hiyo 31 October?????
     
Loading...