Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds media,a.k.a Simba tv

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Apr 3, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Amakweli clouds wanazidi kujionesha wana maslahi na simba.Nilimsikia kibonde akifanya kampeni kwenye kipindi chao cha jahazi cha jana waliacha kuzungumzia maswala ya kijamii kama kawaida yao badala yake wakawa wanaizungumzia yanga nusu ya kipindi kizima huk u kibonde akiikashifu yanga kwa kumchezesh canavaro akicctiza waporwe point..na hao clouds ndo wa kwanza kupewa habari za yanga kunyanganya point.je watangazaji wa clouds ndo mahofsa habari wa tff?
     
  2. m

    mtx2006 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kipigo.jpg

    Simuoni Cannavaro hapa wakati refa anapigwa! Alimpiga Refa saa ngapi?
     
Loading...