Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds kuwa mbadala wa tbc ni sahihi??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emanuel Makofia, Jul 31, 2012.

  1. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WaJF poleni kwa cinema zinazoendelea,naombeni kujulishwa labda kutoelewa kwangu
    Eti viongozi wa nchi hii kuzungumzia matatizo ya wananchi kupitia CLOUDS ni sahihi??
    kwa nini sio TBC/RADIO UHURU ambazo ni za serikali na zenye kundeshwa kwa kodi zetu??
    au kuna posho au hisa huko clouds!! jamani naombeni maoni yenu.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata mie inanishangaza sana.tunazo media za uma au ndo hazuna kiwango,au wananchi hawasikilizi??ninabaki na maswali kibao!!!!!
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwenye RED sio...hauihusiki

    Pili ama ni halali au si halali sijibu hilo kwa sasa lakini nijuavyo wanene hawa hualikwa na wahariri wa vyombo hivyo sasa kama hao ulowataja hawajamualika sidhani kama kama anaweza tu kwenda otherwise akiamua hivyo yeye mwenyewe ataomba kama kuna jambo analotaka kuadress.
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Clouds fm na tv yao ni TBC b za tanzania...
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    jamani kila siku mada ya redio ya wafu hamuchokiii wajamini?
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huwa hawawi monitored!!?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wananchi wanatakiwa kupata habari kupitia radio yao si suala la kualikwa!!
    kuna udhaifu hapa
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama zinamfanyia mukulu `bATH`-DAY inawezekana!
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jibu swali acha na wewe kuuliza swali !!
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,658
    Likes Received: 5,607
    Trophy Points: 280
    Excellent.........
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo hapa ni unafiki watu wanaipenda sana na wanaisikiliza sana ila hapa jukwaani ni avatar tu zinaipinga...ukitaka kujua ona jinsi live newz za clouds zinavyorushwa humu.
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,658
    Likes Received: 5,607
    Trophy Points: 280
    Udhaifu uko kwenye hizo tbc na redio uhuru kutofanya kazi yao.......CLOUDS wana haki ya kumuita na kumuhoji kiongozi yoyote nchi hii.......
     
  13. M

    Mnyaturu Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi walienda kumfuata aje kuzungumzia hilo swala au yeye alienda.hapo ndo itakua mwanzo wa kusema.
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    udhaifu wa mipango ya serikali!!
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    clouds wasingemfuata asingezungumzia huu mgomo???
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mnafiki wewe usielewa kinachozungumziwa!!!
    kuna siku niliwahi kukuambia siwasikilizi?? kama sio ubongo maji wako!!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    radio uhuru ya serikali???????
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole kwauguswa...nilirusha jiwe gizani nikawa nasikilizia...... kumbe mpo.....By the way niliyekuwa nikimjibu kaelewa sasa wewe povu la nini ilihali hoja haikuelekezwa kwako??(nadhani mwenye ubongo maji atakuwa amejidhihirisha hapo)....

    La mwisho kama angetumia REDIO za serekali (according to you) wewe ungalimsikia wapi wakati unasikiliza clouds...
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa....
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mkirua una lako jambo, hapo ishu sio kuisikiliza ishu ni kuijadili humu kila uchao
    yapo ya msingi zaidi kuzungumzia na sio kujadili clouds hapa.

    mtoa mada bora uende ktk webpage yao andika hizo mada zako utaelezwa kwa nini wadosi wanaitumia clouds
     
Loading...