Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds iheshimu sauti ya JK

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bob nasta, Mar 24, 2012.

  1. b

    bob nasta Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi nisikiapo sauti ya kiongozi wa nchi Redioni au kwenye luninga roho hunidunda najua kuna kitu muhimu nakuja kusikia Sasa hawa wa jamaa clouds naona kama wanaitumia vibaya sauti ya Mkuu wa kaya kila mara DUNIA YAKO CHAGUO LAKO yani naona wanamfananisha RAIS wachekeshaji JAMANI SAUTI RAIS INA THAMANI au wenzangu mnaonaje
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walianza kwenye wimbo wa taifa....wapuuzi sana hawa...hata hivyo mwenyewe baba mwanaasha ndo anapendaga hayo mambo...
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kosa la Clouds Fm kutumia sauti ya rais, wao kama clouds sauti hiyo hawajai foji ikiwa na maana Rais aliridhia kuwepo katika tangazo hilo labda kwa lengo la kuongeza hamasa kwa wananchi. Na pia hata wewe mwenyewe ukiamua kuchukua sehemu ya mahojiano ya rais ukayafanya kuwa ring tone kwenye simu yako hakuna atakaye kushtaki as long as haujaongeza wala kupunguza neno.
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    lincolin mwenyewe maneno yake ya miaka zaidi ya arobain iliyopita
    Yanarudiwa na media nyingi tu hapa u.s
    Ww ndio unajifanya unajua sana kuhusu itifaki..
    Rudi darasani...
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    bado kidogo watamwimbisha taarabu....
     
  6. S

    Shelisheli Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe akiisikia anafurahia, wewe unalalamika lol!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    i see ......watu wa aina yako wakisikia wimbo wa taifa redioni watasimama..... Haijalishi uko wapi....

    Unadhani redio mawingu wameweka hiyo sauti bila ridhaa yake?
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED ndio wapi mkuu ni USA river?.......maana nitashanga kama ni Obamaland halafu wewe ndio unaongoza kwa kupost udaku wa Dar es salaam humu!!
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    do you know the meaning of world wide web?
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Kwani alishikiwa bastola kurekodi sauti yake?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    World wide web ya kuripoti mtu amefungwa miaka saba wakati kesi yake hata tarehe ya hukumu bado?
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    ametaka mwenyewe.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    wewe inakuuma nini?
     
  14. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Husiniambie!!!!!!!!!!!!!! Makubwa.
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    rais wetu mtu wa mwambao....... vikolombwezo kama hivyo ndio anapenda mmesahau mambo yake ya ukitaka kula lazima uliwe
     
  16. c

    calvingyan Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alitaka kusikia sauti yakke angeenda redio ya taifa huko....hate it...
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo msela wa zamani wa kile kijiwe chao maaruf cha Saigon kariakoo,ukitaka kuona vizuri angalia kwenye TV ya clouds angalia tishert alovaa wakati wa tangazo hilo ndo ytaamini!juzi Pinda kifua chake kiligeuzwa bango la matangazo ya Vodacom,mijitu ya protocal akili zimeishia kwenye perdiem na unafki!
     
Loading...