Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM yaishambulia JamiiForums

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Apr 13, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nasikiliza kipindi cha Jahazi hapa cha Clouds FM, Ephraim Kibonde na Gadna wametumia zaidi ya dakika 5 za kipindi chao wakiponda na kulalamika kuwa JF inajadili mambo binafsi ya watu badala ya kuzungumzia hoja.

    WanaJF mnachukuliaje mtazamo huu?

    Je, ni kweli kuwa hakuna mambo ya msingi tunayojadiliana hapa jamvini au mwenzetu ni kipofu hatembelei JF zaidi ya kusimuliwa yanayojiri humu??
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo ndio maana anaitwa Kiponde wao comment zao na kujifanya wanajua kila kitu wanaboa sana, kupewa kuongea redioni siyo kuwa na ufahamu wa kila kitu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    JF is where we dare to talk openly no matter what
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wakati mwingine ni vigumu kutenganisha hoja na watu.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Waache wapige kelele hao makanjanja wanadhani tutawaogopa? Kwanza wamefanya vizuri manake jamaa ambao hawakuifahamu JF ndo wamefunguliwa macho. Si ajabu hawa walojiunga leo hapa jamvini ni baada ya kuwasikia kina Kibonde. Wafie mbali!
     
  6. O

    OLE LEKULE Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi alikera majuzi, alipotoke kijani pale mlimani city.

    Unajua unapokua mtangazaji/mwanahabari unawahudumia jamii kubwa ya watu ambao wapo wenye vyama, wengine hawana kabisa, hasa ktk mazingira haya ya bongo ambapo watu wengi tumechoka.

    Sasa mwanahabari unapotokea kijani, hafu kesho tukakusikia redioni unaelezea mambo ya chama fulani, tutakuaminije, wakati wewe tunakujua ni wa kijani. Mimi nadhani haikuwepo sababu yoyote ya kuvalia kijani pale.

    Hata kama ni mkereketwa wa Chama Cha Mafisadi (Richmond, Meremeta, EPA, n.k)
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hivi Ephraim na Gardner wana elimu gani(off topic)???,wanayo elimu ya Uandishi wa habari??...Sometimes tuwe tunaangalia na uwezo wao wa kielimu..Unaeza kuta si kosa lao....................
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwanza huyo Kibonde na Abash wana elimu gani? Msije mkawa mnajadili watu waliofeli mitihani ya darasa la nne. Na wameingizwa humo radioni na masugar mamy.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sishangai
    maana hata shetani hupinga mipango na kuikandya ya Mungu.
     
  10. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wapayukaji hao waache wapige kelele kama hawajaona hoja humu..basi vichwa vyao vimejaa maji.
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Hawaja lolote tu kazi kupiga domo tu na huyo Garder anafanya promosheni za mke wake tu
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu niPM labda na mimi naweza nawa walau!
     
  13. m

    matawi JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo kibonde haipiti muda atapelekwa Mirembe. Hivi siku hizi amechukua nafasi ya Chiligati? maana nimemsikia akiwashambulia wana ccm wenye mtizamo tofauti ikabidi nihamishe station kwenda radio one. Shame on him
     
  14. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kibonde ameajiriwa kama day worker,-part time wa clouds FM,jamani mwacheni amtumikie kusaga and clouds Media,kwani maisha dar ni magumu na hasa ukijua umuhimu wa kutunza na kulinda afya and diet.
    in short kibonde can say anything as instructed by his bwana and bwanas freinds/associates.
    TUMWACHE KIBONDE AMTUMIKIE ,I listend to his program everyday ktk traffic jams,to me its like listening to comedy,na vichekesho,FULL STOP.tuache kumpa chat kwa kumjadili humu,kipindi cha jahazi sio kipindi siriasi ni sawa na kusoma Cartoon ktk gazeti,unasoma after news na kucheka basi.so Kibonde and Co.tuwaaache,
    kitu kizuri ametupa promo ya BURE kwa kutaja Jamii Forums ktk radio.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kimsingi, Kibonde kuna baadhi ya vitu ana uelewa navyo, lakini kuna mambo hana uwelewa nayo kabisa lakini anang'ang'ania kuyaongelea na kuyashikia bango.

    Sielewi kipindi chao kina maana gani kama mtu mmoja..Kibonde, ataanza kuwaeleza watu/umma wa wasikilizaji maoni yake binafsi, na kuyasisitiza kama vile maoni hayo ndo sahihi kabisa.

    Kuvaa kwake kijani..........tunawajua, wanatafuta fadhila, wamedanganywa kwamba kwa vile wanajua kuongea upupu, basi wakiingia ccm watapita kwa njia ya vijana, the ubunge wa kuteuliwa....... Samahani, nilisahau kama Kibonde ni mwanaume.

    Im otta here!
     
  16. R

    Rover Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo yote ni Njaa tu, watu wamekua vibaraka!
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ephraim na Gardner wana elimu gani???,mwenye kujua anijuze
     
  18. W

    WaMzizima Senior Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ina maana JF inakua (growing), ila naona baadhi ya watu hapo juu wamekuwa wakali baada ya kukosolewa...Ni budi mkumbuke kuwa ni kweli baadhi ya thread humu zimeacha kujadili hoja na kukazania personality za watu. Kwa hiyo ni muhimu kama watu wazima tukubali kuwa hapo kuna kaukweli ndani yake, ingawa kwa kiasi kikubwa mijadala mingi ni kuhusu maswala muhimu.

    Nakumbuka miaka ya chama kimoja Tz, CCM walikuwa wanadai kuwa kukosoa na kukosoana ruksa, ilhali hakuna aliethubutu kufanya hivo kwa viongozi wao. Hivyo mi naona sawa tu ingawa sikusikiliza hicho kipindi ila nakubali na niko muazi kwa maoni ya watu wote hasi au chanya, bring them on!! Tukumbuke kuwa kukosolewa ni mojawapo ya kusonga mbele kwa uhakika..
     
  19. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wasitegemee kuwaeleza watanzania utumbo halafu watu wenye akili timamu wakakaa kimya.
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Vichekesho/Comedy/Cartoon/Udaku na vingine vifananavyo na hivyo Watanzania walio wengi wanavihusudu sana... WaTZ wamechoka na vitu serious... Bora tuna watu kama kibonde,Shigongo,Kipanya etc wanawapunguzia waTZ stress
     
Loading...