Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM yaigeuza Radio One shamba la bibi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Jan 17, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, nimekuwa nikijiuliza mwenendo wa hizi Radio station mbili ambazo huwa nazisikiliza kwa vipindi vyao maalumu. Nimeshituka kumsikia Regina Mwalekwa akiwa na Kibonde kwenye kipindi cha Jahazi ambacho awali ilikuwa Gadner na Kibonde. Anyway, wanajitahidi sana ila pengo la Gadner ni dhahiri na kwa kiasi fulani kipindi kimepoteza mvuto kama wakati wa Gadner.

    Lakini pia Radio One imepoteza sana watangazaji mahiri ambao wamejiunga na Clouds ambao ni Regina Mwalekwa, Milad Ayo, Abdul Mohammed. Hawa wamejiunga na Michael Maluwe na Paul John ingawa sijasikia Clouds kupoteza Watangazaji kwenda Radio One.

    Hili ni pigo kubwa sana kwa Wasikilizaji wa Kipndi cha Kiswahili kila Jumamosi ambacho Regina alikuwa ndiyo muandaaji. Vipindi vingine havijapata pigo kwani Vijana waliojiunga na Radio One kama vile Reuben Mchome na Anwar Mkama wanajitahidi. Hii ina ishara gani kwa Radio hizi mbili (Clouds na Radio One), ni kama kuna bifu fulani baina yao ambalo katika hilo wanaopoteza ni Radio One.
     
  2. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kwa wale waliosoma human resource management inaashiria bad leadership ya IPP media.Tatizo hilo la kuondoka kwa wafanyakazi (labour turn over) hususani ambao ni talented kama Regina au M.Ayo ni ishara tosha kwamba there are serious managerial problems there.Inaonekana haina strong retention strategy.Kazi kwenu IPP media, tafuteni mabingwa wa HRM ili wawasaidie kudhibiti tatizo hilo, vinginevyo chombo chenu kitaishia kuwa training ground, na baadae wafanyakazi wazuri wanavutwa na wajana wanaojua to motivate, and keep morale of employees alive.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mada ilishafungwa siku nyingi.
     
  4. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Hili halina uzito wa kulijadili.
    Weka kapuni sie wengine huwa hatumsikizi makii hasan wala mwalekwa, na wala si huyo jamaa aliekatazwa na mume wake ili akasimamie miradi...
    Naongelea kile kijamaa kikichoimbwa mwanaume km binti na mume wake.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kichefuchefu kuwasikiliza kibonde,mwalekwa,makii bora usome novel au gazeti uongeze ngeli kuliko kupoteza muda wako.
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Radio one iloshakufa kimaadili lomg time. Credibility zero
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    well said lokissa
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sina mchango kwani zote nilishaacha kuzisikilizaga longtme
     
Loading...