Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM warusha kisa cha kushtua!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Jul 22, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-22T06_43_14-07_00.mp3[/mp3]


    Vipindi vingine hivi:

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-23T05_32_36-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-21T05_23_18-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-20T06_46_25-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-17T06_29_25-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-16T06_11_40-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-15T05_38_03-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-15T05_24_18-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-13T05_52_37-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-10T05_08_35-07_00.mp3[/mp3]

    [mp3]http://hekaheka.podomatic.com/enclosure/2009-07-09T06_11_58-07_00.mp3[/mp3]
     
    Last edited by a moderator: Jul 22, 2009
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mwanakijiji na waandishi wengine,

    Hawa POLISI na huyo kijana wanatakiwa WAISHIE KEKO. Kitendo cha kumaliza kesi kisirisiri inabidi kweli hii wachukuliwe hatua kali sanaa. Hawa akina dada inabidi hii kesi waivalie njuga. Ikibidi magazeti mengine na TV basi lifuatilieni hili.....

    Ningelikuwa ni mimi, ningelifanya alichofanya Samuel L. Jackson kwenye ile film ('A Time to Kill'). Ningelimsaka hadi nimpate hapohapo kwenye duka lake la kutengeneza simu na siku hiyo huyo Muhamed Kibaka angelikiona cha moto.

    Hii ntakuwa naingia kuilaani kila siku kwa siku tano.
     
    Last edited: Jul 22, 2009
  3. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Waungwana naomba msaada wenu wa namba za simu zifuatazo;

    1. Kituo cha Redio cha Clouds.(Majina halisi ya Watangazaji wa kipindi kilichorusha
    matangazo ya uzalilishwaji wa Watoto wa kike)

    2. Namba ya simu ya Mganga Mkuu wa Hospitali ya Temeke.

    3. Namba ya simu ya Kituo cha Polisi Mgulani/Kilwa Road.

    4. Namba ya simu ya Mwalimu Mkuu Shule ya Msingi Mgulani.

    Mkuu Yo-Yo naomba utafute muda ili urushe tena majadiliano ya pili ya wadada hao ambayo yatafanyika kesho kwa mujibu wa Matangazo ya hao Clouds...
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nimejisikia uchungu sana na kupandwa na gadhabu....dunia imekwisha walahi....

    mkuu waandishi wako busy kuwahoji wanasiasa wanaowapa bahasha.....mamabo kama haya yanapewaha nafasi siku moja tu kisha yanakufa.....
     
  5. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inaitwa 'A Time to Kill'
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakati nasikiliza kipindi nikajikuta kama hasira zimepitiliza kiwango cha kawaida...!
    Ahhhh! Unaweza kujikuta unauwa mtu hivi hivi kwa hasira.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Yoyo, safi sana kwa kuleta ujumbe wako huu.

    Ila hawa akina dada na kipindi kwa ujumla kama hakijakaa sawa vile? Na upuuzi wao wote wanaoutangaza (udaku like - kama hii ya tarehe 21/07/2009) wanatoa shule safi sana kwa kutumia lugha za mitaani zinazotumika mitaani. Kwa maana nyingine ni kuwa kipindi hiki kinakubalika sana mitaani kwani udaku huko unapendwa. Hongera akina dada kwa ubunifu, boss wenu na radio kwa ujumla.

    Clouds FM mnafanya kazi nzuri saana. Keep it up.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jul 22, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii issue imeninyong'onyesha, kiasi nashindwa hata kuchangia mada zingine, nilikuwa nakula hata hamu ya chakula imenikimbia.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hii ni zaidi ya unyama na ushetani. This guy must rot in jail and throw the keys.

    Where is the law and justice.
     
  10. Y

    YE JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu hii ni noma kabsaa, yaani hapo sheria haiitaji kusubiriwa ni kipigo tu mtaani...
     
  11. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Noma tupu!
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Balaa, ni Balaa tupu!
     
  13. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Haya ndo yale yale ya Babu Seya.
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hao TAMWA, TGNP&co wapo wapi?
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli

    hii inaitwa DOG EAT DOG SITUATION
     
  16. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani ni one to one. Kwahiyo huyu kijana anatakiwa aende huko huko jela. It is too satanic.
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hakyanani, siamini kama jamaa yupo nje! whaaaat? hivi kuna sheria kweli nchi hii? si ajabu wakahitaji kufanya tena 'uchunguzi'!
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Katika nchi nyingi zilizopiga hatua katika democracy na utawala wa sheria, vyombo vya habari vimekuwa katika nafasi muhimu katika kufichua uozo. Ninawapa pongezi sana Clouds, Ila lisiishie hapa kelele zipigwe mpaka wenye nyumba wasikie na haki kuchukua mkondo wake. Huu ni ubakaji na uharibifu, chukulia watoto waliharibiwa wangekuwa na wazazi polisi, si kesi ingekuwa imeisha?.

    Mambo kama haya ndiyo yanaharibu nchi, kesho mtoto wa kigogo akimtemea mate traffic barabarani, itakuwaje?, atamwacha kisa mtoto wa kigogo?. Sheria ni msumeno. Huyu kijana mwalibifu na polisi wote waliohusika na kumwachachia huru wawajibishwe.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dr. Slaa,

    Heshima kwanza. Nafurahi upo hapa na hili jambo umeliona. Sintasema ufanye nini kwani itakuwa ni kukufundisha kazi ambayo siku zote unaifanya kwa uimara mkubwa. Labda niseme "Thanks in advance" kwa kulivalia njuga hili swala.

    Jioni nzima ya leo nafikiria kama ingelikuwa huyo ni mtoto wangu na naona kila kitu kichwani kinazimika na ubongo kuacha kufanya kazi. Nafikiri unaweza kujikuta mtu unafanya jambo baya bila hata ya kujitambua.

    Sijui future ya watoto hao itakuwaje. Ila ingelibidi viongozi waende kuwapa suport kwa walau kuwapa pole kwa yaliyowapata. Hapa sina maana ya kitendo cha kubakwa ila hiki kitendo kibaya kabisa cha POLISI kumkamata huyo kijana, kumuweka ndani na kesho yake kumuachia. Ndugu na jamaa wa mtoto lazima wajue JF tuko nao. Tutalipigia kelele hili swala hadi tuone mwisho na huyu kijana na POLISI waliomuachia, lazima wachukuliwe hatua kali.

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  20. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa kwa masikitiko makubwa na moyo mzito (kumsikiliza huyo mtoto kumeniumiza sana) nataka kulaani ufirauni huu kwa maneno makali kabisa.

    Pili ningependa zaidi kuona mchakato mzima wa ku expose mambo haya unafanywa bila kuwaondolea dignity na privacy waathirika.Kwa jinsi kipindi kizima kilivyoendeshwa kwa mtu anayeelewa privacy na dignity ni kama vile hawa watototo wamekuwa raped twice, kwanza na huyo baradhuli halafu tena hapo Clouds FM.

    Sijui version yetu ya FCC iko wapi, na nini kinaweza kutangazwa hewani na nini hakiwezi.Hapo katika ku expose hii issue kuna mabaradhuli wengine wanapata ideas, kuna wengine wataiona kama Clouds FM walikuwa wanaifanya hii situation kuwa worse, kama kuna watu sadist waliokuwa wanapata satisfaction out of this, at least there can be argued to appear the possibility of this, which cannot be allowed, not even the appearance kwamba sadists watafurahia kufanya hii interview.

    My point is, there has got to be a way to expose these ills with dignity and privacy.Sikuona hii Clouds FM. Hao watangazaji wenyewe wana come across kama hawa appreciate the depth and gravity of this situation. Hivi Tanzania hakuna mtoto siku hizi?

    Sijui kama ndiyo mambo ya kibongo bongo yanavyokwenda lakini firstly it is very disheartening and secondarily it is rather dehumanizing, instead of helping the victim, the whole circus ends up raping the victim once again.There has got to be a better way.
     
Loading...