Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM wapo biased sana katika kusoma habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Titans, Jan 2, 2012.

  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    Leo katika kipindi cha magazeti cha clouds FM kinachoongozwa na PJ nimesikitika sana,nilikua nasubiri kwa hamu sana habari ya MAGUFULI kuzomewa,ila PJ hakusoma hyo kitu hata heading tu,damn them.nahisi wanatumika kimaslahi.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kwani hapo nyumbani kwako radio yako inadaka clouds fm peke yake? au na wewe ndo walewale wanazi wa radio moja. Mi nimeisikiliza radio magic fm yaani wametoa bila chenga kila kitu
     
  3. n

    ndoleha Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hawa Clouds mbona tumewashtukia siku nyingi....ni redio inayofaidika na system iliyopo sasa, kiserikali na kichama. Jaribu pia ku observe Michuzi blog.. ni hivyo hivyo
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi wewe bado unasiliza redio hii ambayo ipo biased
     
  5. J

    JF mteule Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we mpaka leo haujui clouds ipo kwa maslahi ya nani? hiyo redio ni sawa na kusoma gazeti la uhuru au jambo leo. amka tafuta redio nyingine za kusikiliza acha kulalamika bhana.
     
Loading...