Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM wanavyovurunga akili za watu katika Ukombozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DEO MAFURU, Jun 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. DEO MAFURU

    DEO MAFURU Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisikilize hiki kituo kwa muda sasa na kitu nilichogudua ni kwamba sio management yake wala wafanyakazi wengine wote hawako na nia ya kitufikirisha kuhusu maswala makubwa yenye maslahi mapana ya watu kama wao wanaojitambulisha na wanavojipambanua; zaidi ni kupromote mambo yasiyo ya msingi kabisa mara Wema, Diva sijui gossip na fiesta yaan basi tu almradi wawakamue wamachinga vielfu kumi vyao.

    Kifupi wanatumia mwavuli wa burudani kuwatoa watu kwenye malengo, ingawa burudani yenyewe ni uhuni tu na watz tusivyo na akili wanatusomba huku Rais akiendelea kuuza nchi.

    MASKINI TZ
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    si Clouds FM bali ata Clouds TV nayo ni magumashi hakuna kitu kabisa cha maana zaidi zaidi ni kuupotosha umma tu; siku kadhaa zilizopita nilimsikia Shafhi Dauda kupitia Sports Bar akiongelea sakata la Kelvin Yondani kutoka Simba kuamia Yanga nilishindwa kabisa kumuelewa kama akili yake hiko sawasawa ama la. kwa ujumla Clouds nzima ni mzigo kwa Umma wa watanzania.
    DEO MAFURU hujakosea kwakweli.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kama watangazaji ni KIBONDE na DIVA unategemea nini??

    mbona kuna media nyingi tu zimejikita katika burudani ila hazina uropokaji na upotoshaji wa namna hii
     
  4. S

    SinaChama Senior Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Well said Mafuru,

    Kwanza watangazaji wake wana upeo mdogo wakufikiri alafu wanajadili mambo na kutoa msimamo kanakwamba wao ndio wanajua kila kitu.

    Huwa najisikia mjinga sana kusikiliza hii redio na naishia kubadilisha stesheni.

    Mfano: Mh mwakyembe kamuachisha kazi chizi. Ungesikia mjadala wake asubuhi kwenye power breakfast ungetapika. Gerlad Hando alivyokuwa akiendesha mjadala kamavile ana uhakika na anayoyasema! Wao walikuwa wanajadili kwamba Chizi kaonewa bila hata ya kuhoji wahusika.

    Kwamba aliyepewa nafasi ya Chizi ni Binamu yake Mh. Mwakyembe!

    Njoo kwa Kibonde wetu. Maranyingi yeye shughuli yake kutetea serekali na kuisifia kwa vijimambo vidogo vidogo wanavyofanya baada ya migomo na maandamano ya umma kuwazidia.

    Kwa kifupi vijisent wanavyopata kwenye system hii mbovu vinawafanya washindwe kufikiria kabisa. Aibu kwao.
     
  5. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    yani bado mnaisikiliza hiyo redio?...........niliacha toka 2009 aisee and it was too late!!!!!
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    klauz ni genge la wapaka poda na wanaume wa kujishauashaua kama madem na madem wao ni ma-cd
     
  7. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa pengine ni uhamsho uku bara!
     
  8. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii redio ina boa ati!
     
  9. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tangu wamtimue Masoud na Fina kile kituo ni kinyaa, gerald nilijaribu kumsiliza nikajikuta nasikiliza ma#^&7shi, yaani sijaona kituo cha kutune, mwenzenu nimerejesha redio kwenye box.

    Unajua masoud uzuri wake alikuwa anatoa mwelekeo wa kupata vipaji kwa namna tofauti sana, mtu wa kawaida huwezi ukagundua, bahati mbaya hakuipenda serikali, hamtetei mtu kipuuzi, Fina kalikuwa bendera
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    majina kama kibondo linachefu sana
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi ni lazima uisikilize mbona mimi sisikilizi kabisa hii redio waatu mmekalia kulalamika tuu kwani una ndoa nayo...hata ndoa huvunjika ukiona mwenendo wa mwenzako siyo.....acheni kulialia kijinga
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Mti wenye matunda ndio hupigwa mawe. Msubirini Nyani Ngabu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa namna fulani kuna mantiki ktk mchango wako: lakini si vizuri kuacha watu wenye ni mbaya wakaendelea kupotosha umma ni lazima mara moja moja usikilize na kama kuna upotoshaji ukemewe mara moja. Clouds hawajui Media Ethics zikoje.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...