Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds Fm wamshukia Mnyika, wampuuza kwa kuchanganya mambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Dec 2, 2009.

  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watangazaji wa Clouds Fm, Kibonde na Gadner wamemshukia mkurugenzi wa Mambo ya Nje wa CHADEMA John Mnyika na kueleza kwamba anachanganya mambo. Wanahabari hao waliyasema hayo katika kipindi cha Jahazi kinachorushwa na kituo hicho.

    Jambo hilo lilijitokeza wakati wakisoma magazeti katika kipindi hicho ambapo Kibonde aliamua kumpuuza na kupuuza kuisoma habari iliyokuwa ukurasa wa mbele wa gazeti la Dar Leo.

    Gazeti hilo lilinukuu kauli ya Mnyika kuhusu ripoti ya Umoja wa Mataifa(UN) inayohusisha Tanzania na tuhuma za uuzaji na silaha.

    Kibonde alisema kuwa kitendo cha Mnyika kutaja suala la dhahabu na Kampuni ya Meremeta, na madini na ripoti ya UN inayohusu silaha ni kuchanganya mambo kwa lengo la ubunge wa ubungo mwaka 2010.

    Hivyo, Kibonde aliacha kuisoma habari hiyo hewani kwa kauli ambayo iluungwa mkono na Gadner.

    Kwa tukio hilo Clouds Fm imeweza kumuumbua vizuri Mnyika kwa kuwa redio hiyo ni kipenzi cha vijana kote Dar es salaam ikiwemo katika jimbo la Ubungo.

    Tukio hilo ni dalili ya wanahabari kuwa makini katika kuchambua mambo na hivyo kuepuka propaganda chafu za wanasiasa dhidi ya CCM na serikali yake

    ........ndiyohiyo
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haa hakuna lolote hapa...clouds
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usihangaike na hawa ma-brainwashers wa Clouds. Kazi yao kubwa ni brain'washing ya vijana wetu kwa ajili ya kupata pesa ya harakaharaka kupitia matamasha.
     
  4. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wildcard

    Ni kweli kabisa hapo Umepiga Ikulu mwana
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    yaani unafikia kuwafagilia clouds?.......kwa lipi mbona akina kibonde na gardener ni wauza sura tu......au wamekutuma uwaoshe zaidi kwenye jf....HATUDANGANYIKI!!!!!
    eti mnyijka anaipiga vita ccm kwani we ccm ndio babako.....cjui mwandishi wa hii mada ana umri gani maana wenzako tangu uhuru chini ya ccm bado tupo hoi bin taabani........mafisadi jamani wana kampeni kali ona sasa wanamtumia vibaya kijana wa watu....
     
  6. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 525
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    We can't waste our time kumjadili Kibonde, huwa anaropoka tu! Size yake ni kujadili tamasha la Fiesta yeye na watangazaji wenzake wa clouds (isipokuwa wa power breakfast) ambao wanajua kuwa duniani kuna fiesta tu na bongo flavour!
     
  7. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifuatilia kipindi cha jahazi jioni cha Kibonde na Gadner na hata kipindi cha hasubuhi cha kusoma magazeti wanasoma vichwa vya habari vya magazeti mengine yote wanayatoa vichwani mwao na pia wanachagua habari ipi waisome na ipi waiache! inahudhi na inakera sana! hawa watu kuna mahali wanaegemea au wametumwa!!! fatilia Radio One na hawa uone tofauti.

    Clauds Fm wakianza kusoma magazeti utafikiri ni kijiwe cha umbea na uzushi!!! hawaelewi kuwa watu wako vijijini/mikoa mbalimbali wanafuatilia habari za magazeti, inakuwa kuwasikiliza wao.
     
  8. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni tatizo kubwa sana la wanahabari wetu hasa wa redio! Kuna wakati nabadili station haraka mtu asikute nawasikiliza! Hawasomi, hawapitii habari zao wenyewe kabla ya kuzitangaza! It is pathetic! Mtangazaji anaweza kusema jambo unajiuliza, hivi kwanini analisema kama hajui? Au huwa hawajui kuwa hawajui?

    Ngoja sasa atamke majina ya nchi, miji au watu! Loh! Wenzao kabla ya kwenda hewani huuliza majina yanatamkwaje na kufanya mazoezi!
     
  9. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kwamba Clouds imenunuliwa na Don Rostam na wenzake.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    of course yes.............wanauza sura tu
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni redio ya UDAKU kama yalivyo magazeti ya Shigongo. Na inasikilizwa sana hasa asubuhi na hicho kipindi cha jahazi. Watanzania mbongo zetu zilishasafishwa sana.
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni vyema vyombo vya habari vikajiepusha na propaganda za kisiasa, pia nivyema chombo huru cha habari kikajitenga na propaganda za kuegema upande, najua upo ukaribu Kina Kibonde na Masha, ni lazima watazichukia habari hizo nz kuziponda.
    Kibonde na Gadner, sina hakika kama wanalielewa vyema sakata zima la Meremeta na biashara haramu ya silaha, ninamashaka kama wanasoma kwa ukaribu taarifa kuhusu mambo haya, kweli inashangaza.
    EPHRAIM hana ubavu wa kukosoa uelewa wa mnyika John, huyu ni aina ya watu ambao huanza kukosoa habari kwakusoma vichwa vya habari, ni aibu kwao.
    HAWAPENDI VIJANA WENYE AKILI ZINAZOKATA KAMA VISU, WANAPENDA vijana wenye mind za bongo flavour. wamechelewa.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280

    clouds ina mpango wa kudaka tenda kwenye uchaguzi ujao kwa kuandaa majukwa na kwa kuazimisha vyombo vya muziki kwa ccm,
    kwa hiyo waacheni watoto wa kusaga wajipendekeze ili wale mchongo
     
  14. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine tuwe serious, hivi kweli waweza kusikiliza habari kutoka kwa "WAFUGWAJI" hawa (KI-BONDE & GARDENER) ukaamini?....they are not source of credible information, wanachojua ni kufugwa.

    Sometimes ukisikiliza kipindi cha Jahazi jioni huwezi kuamini kama hiyo radio mawingu kama ina wasimamizi wa vipindi, ni utumbo mtupu wanaongea...wakurupukaji, wasio na hoja, wanaoleta ubinafsi kwenye chombo cha habari, wenye dharau, wanaotukana hovyo redioni, wafitini,,,,huenda ikiwa ni wachawi pia.

    Hoja ya Mnyika iko sawa, tatizo ni Certificate zao hawawezi ku-connect hoja....nime-attach hiyo report ya UN, tatizo je wataweza japo hata kuisoma kama sio kuielewa?kwani imeandikwa kiingereza
     

    Attached Files:

  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sio siri kuwa Jakaya anawatumia sana clouds katika kuhamasisha vijana na ndio maana yuko karibu sana na Joseph!! Huyu mtangazaji Kibonde hana upeo mkubwa wa kujua mambo kwani elimu yake ni basic tu kwahiyo hana tools za kuweza kuona uhusiano kati ya Meremeta na hii report ya U.N. kuhusu usafirishaji wa silaha kwenda DRC kupitia Lake Tanganyika. Sintashangaa iwapo hata hiyo issue ya Meremeta pengine haijui!! Hawa ndio sampuli ya vijana Mkulu anaotaka waongoze nchi!! Kumbukeni hawa clouds ndio lilikuwa kimbilio la kwanza kwa Masha kutaka kujisafisha alipokumbana na sakata la Mengi!
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tulianza na kofia, Tshirt na kanga, halafu ikaja pilau na maisha bora, usiniambie 2010 tutakula muziki na majukwaa. Hivi sisi ni mazoba kiasi hicho????? Sidhani, hatudanganyiki na muziki, viuno na majukwaa. Nadhani sasa ni ulifanya nini na unataka kufanya nini ambacho hukufanya miaka 5 iliyopita.
     
  17. A

    African Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAHAZI is absolutely trashy idiotic news ...no analysis at all, it is all about gossiping! These poorly educated guys should look for something else to do.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    basi ndo maana vijana hawajui wanachokifanya
     
  19. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Larry King Amesoma wapi, Yule founder wa Dell aliacha chuo, hata p diddy alikimbia shule lakini mbona hawaongei utumbo? Hebu tuache ushamba wa kila mtu akifanya kitu basi sababu ni kusoma.

    Hata hivyo hawa jamaa wa jahazi wana akili zao ndiyo maana watu wanawasikiliza tatizo linalojionesha kwa hawa jamaa ni kuwa wameamua kwa makusudi kutumika na kujikomba. Ukisikiliza kipindi chao utaona kabisa mawazo yao yakisema mafisadi njooni mtutumie kuendeleza ufisadi wenu. huwezi ona mawazo ya watu walio huru. Hawa ni tatizo kwa taifa
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kibonde na Gadner harafu hawa obulangata yao ni kama haijakaa sawa vile
     
Loading...