Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CLOUDS FM Wamjibu Sugu kwa Kumleta DMX

Discussion in 'Entertainment' started by King Kong III, Nov 9, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Katika dhana ya kugawana mashabiki kwenye matamasha kati ya sugu na ruge,clouds fm kupitia straight music watafanya Tamasha siku hiyo hiyo ambayo Mh. Sugu(Joseph Mbilinyi,Mb wa Mbeya mjini) naye anazindua album yake ya ANT-VIRUS II tar. 26/11/2011.Clouds Fm wamejibu kutokana na Mh sugu kupitia kampuni yake ya Deiwaka kufanya Tamasha siku hiyohiyo ambyo nao clouds walikuwa wanafanya tamasha lao la Fiesta mbeya.

    Nawasilisha
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    tutajua mwisho wake tu...
     
  3. K

    Kalila JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wataokota wao si tunatupia tu kwenye nyavu zao labda wakamfufue michael jackson hahaha mbeya walipigwa mswaki sasa subiri waone
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kabisa hapa inabidi sugu na crew yake ya peenlawyer wafanye promo ya kufa mtu maana navyomjua ruge kwa promo hajambo anaweza akapiga tangazo mara 1000 kwa siku
     
  5. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itafahamika tu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Mkuu kalila nahisi na wewe ni m1 wa watu wa Deiwaka mmejipanga vp ki-promo kuwapiku hawa kina ruge na clouds? Maana navyowajua wabongo wengi wanaendeshwa sana na matukio si umeona wanamleta DMX.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sugu anajibu hivi!
    [h=6]...this time hata wamfufue mfalme wa pop michael jackson halafu wamlete bongo tarehe 26 nov ili kutuharibia...hakika tutawatuliza kama tulivyowatuliza mbeya na fiesta yao...we got thiz coz mitaa iko na sisi na nchi iko kwenye good mood...
    [/h]
     
  8. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hivi kumbe sugu bado anaimba mziki!!! aisee sikujua hili!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Sugu Moto Chini na Dawa ya Jeuri ni kiburi.Clouds FM itakula kwao tu maana watu wapo real siku hizi wanataka ukweli watu wamewamis wagosi,babu inspector Haroun Triple 5,alianza kuitwa babu kabla ya yule wa samunge wa tiba ya ajabu lolliondo
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana naye
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Sugu ana matatizo huyo.
     
  12. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tutawapa data na hata picha, DMX mbona siku hizi mchovu tuu, kitambi kikubwaa na anapiga sehemu bure na bado watu hawaendi....!! kabaki kuwapigia muziki mateja tuu....ndo maana anaweza kukubali kukimbia thanksgiving weekend ambayo ni siku muhimu sana pande ile kuja tanzagiza !!

     
  13. b

    bpouz Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    radio ya wafu labda wawafufue wafu akina jacks na heavy d ndo watazima mziki wa street fighter wa bish wa kitaa
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    .......... yeah Mnyalu said it very clearly, itafahamika tu!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umechemka na wao wamechemka
     
  16. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hivi WEWE MZEE NI MZIMA KWELI?AU chizi?
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Need ur clarification plz?
     
  18. K

    Kalila JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ruge hawezi kupambana na sugu ruge anatumia ikulu na sugu anampango wa kwenda kumuona jakaya kumuelezea matatizo ya mziki. Ruge anamtumia mwana fa amempa mil 30 ili awasaliti wasanii wenzake kwa kupitia kampuni ya t.f.u wasanii wengi watajiunga na movement ruge anahanya tu promo zina kuja check na swahilioriginaltz.com
     
  19. K

    Kalila JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure hawawezi kushindana na vinega wezi tu wanahanya
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Da thanks kalila kwa info kumbe mzee wa benzi jekundu(FA) ni bonge la snitch,Sugu moto chini dawa ya jeuri ni kiburi nimemkubali kwa harakati zake
     
Loading...