Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CLOUDS FM walinufaika na hela za RICHMOND?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 30, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari wanaJF

    Najua kwa sasa mawazo yaliyo mengi yameelekezwa kwa mgomo wa madaktri
    lakini nawaomba muelekeze macho yenu kwenye hili swala la kupanda kwa gharama
    za umeme, Kwa muda wa wiki mbili kunaanzia leo 30.1.2012 CLOUDS FM na TANESCO watakuwa wanaelimisha
    na kuwaaminisha wananchi dhamira ya kupandisha gharama za umeme.

    Hii imeniuma sana kuona hiki kuradio kinaanza kuwaraghai watanzania kuhusu swala la umeme
    Huu utakuwa mpango wa CLouds fm maana nao wamenufaika na mkwanja wa Richmond

    [​IMG]
     
  2. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo nyie watu wa vyama ndio mnawaendekeza hawa,sisi tutamchagua mtu kwa sera zake sio chama chake!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo sijakupata kwa hoja yako maana hoja yangu ni clouds fm kuwaaminisha watanzania na kupanda kwa gharama za umeme, na kutakuonesha UZARENDO KWA NCHI YETU maana wamenufaika na mkwanja wa richmond:A S embarassed:
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Nasikia huyu jamaa wa kulia ni bingwa wa kufakamia John Walker Black Lebel, ila huyu wa kushoto haeleweki, kwanza watu hajui kama kaoa ama la wakati kavuka hamsini.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuuh mwanaume kakumbatiwa.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Walianza kufaidi fedha za epa ndo maana kibonde na clouds walikuwa makampeni meneja wa mafisadi na ccm yao. Nackia ndo chanzo cha gardner kugombana na kibonde na clouds kwani alipewa kamkwanja mbuzi. Richmond wanatarajia kupata mgao mkubwa sn baada ya kikwete rostam na lowasa kukamata tuzo yao ndo maana sasa clouds ndo kampeni meneja wa fisadi lowasa
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Aowe na vile vibinti vya THT amuwachie nani?
     
Loading...