Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM wafungua kituo cha tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Dec 2, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Kuanzia jana jioni clouds fm wamekuwa wakirusha hewani matangazo yao ya t.v.

    Kwa kuanzia wameanza kurusha vipindi vya muziki.

    Hongera sana clouds FM
     
  2. E

    Exaud Minja Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Wanapatikana vipi ni kwa kutumia dish au antenna za kawaida
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Embu tupe madikodiko ya frequency mkuu "big up clouds mmetoka mbal sana"
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hatimae wapo hewani. Toka watangaze kuanza kurusha matangazo ni muda mrefu umepita, by the way hongereni sana.
    kwa walio na information, wanapatikana vipi kwa sisi tulio mikoani au kwa kuanzia ni Dar pekee!
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tusubiri na ze komedy nyingine humo...!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    ONGERENI sana Clouds (Ruge and Kusaga), mmetoka mbali sana na hii kazi ya media,kwa wasiofahamu, hawa jamaa (RUGE na KUSAGA) ndio waanzilishi wa Radio1 na ITV ya bwana Mengi, hawa jamaa walikuja na ideas za kufungua Redio na TV na kumpelekea Bw Mengi ili awape tafu, na Mengi akatoa hela lakini baada ya kuona mwelekeo ni Mzuri ikabidi Bwana Mengi awapige chini na kuendelea yeye na ITV na Radio 1, huku Ruge na Kusaga ndio baadae wakaanzisha Clouds
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Matangazo yanaanza saa ngapi...?? au ni masaa 24..??
     
  8. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    Wewe KITUKO acha vituko.... Mengi katoa hela akampa nani na afanyie nini??? fafanua la sivyo utawekwa kwenye kapu la wazushi na wavivu wa kujituma na kufikiria, unaishia kuwalaumu watu kwa uzembe wako?????
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimeongea na mmoja wa wafanyakazi ni kuwa imeanza toka 1st Dec kama on test tranasmission kwa watu wa DSM though ata NEMBO haionekani.SI UNAJUA TENA TCRA na masharti yao.
    BIG UP AS ILO WAZO WALIKUWA NALO TOKA 2005
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah simpimii capitain na mzee wa Asalaam aleikhum duh BIG SANA WAKUBWA
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    ukifika home, we search kwa njia ya kawaida tu
     
Loading...