Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds fm wa hack account ya adili ya facebook na kusambaza ujumbe kuwa kajitoa ant virus

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Nov 6, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    INASEMEKANA KUWA CLOUDS IME HACK ACCOUNT YA ADILI MKWERA NA KUANZA KUANDIKA MESSAGE KUWA KAJITOA
    KAMA HIVI

    [h=6]Adili Mkwela

    KUANZIA LEO NAJITOA KATIKA HUU USENGE WA ANTI-VIRUS KWASABABU SISI WENYEWE PIA NI *******...MIMI ADILI SINA BIFU NA CLOUDS WALA RUGE,WANAOENDELEA WAENDELEE ILA ADILI HISABATI ''THE GREAT'' SIPO,NIMEKAA NA KUJUA WHAT WE ARE DOING IS NOT HIPHOP....KAENI MJUE KUNG'ANG'ANIA KUSIKIKA REDIONI NA KUTOKA SIO HIPHOP...SIFATI MKUMBO!!!![/h]






    BAADAE AKAANDIKA TENA HIVI

    [h=6]Adili Mkwela
    MAPACHA NDO CHANZO NIMEJITOA KWENYE HIZI HARAKATI...ETI MIMI NAWABANIA STUDIO NA ETI NIMECHUKUA DILI LA KUPRINT TSHIRTS ZA ANTIVIRUS KWA SUGU WAKATI LILIKUWA DILI LAO,PILI BORA PEKE YANGU!!![/h]



    BAADAE ADILI MWENYEWE BAADA YA KUJUA KUNA KIRUSI KIKO NDANI YA ACCOUNT YAKE AKAANDIKA HIVI

    [h=6]Adili Mkwela

    AISEE MTU AMBAYE AMEINGIA KWENYE ACCOUNT YANGU NA KUANDIKA VITU AMBAVYO SIJASEMA NIMESHANGAA NA KUSIKITISHWA MIMI NI KINEGA FOR LIFE... NICE TRY CLOUDS FM...MNATUINGILIA MPAKA VYUMBANI KWETU KTK ACOUNT ZETU.[/h]


    SUGU NAE AKASIRISHWA NA KUWASHUKIA CLOUDS FM KWANI NA YEYE KAANDIKA HIVI
    [h=6]Joseph Mbilinyi

    TAARIFA:KUNA VIRUS KAINGIA KWENYE AKAUNTI YA FB YA ADILI HISABATI NA KUANDIKA 'USENGE'...NOW WE SEE HOW DESPARATE PEOPLE MAKE DESPARATE MOVES,HII INANIKUMBUSHA LILE TANGAZO LA FIESTA MBEYA AMBALO WALITUMIA SAUTI YANGU ILI KUWAVURUGA WATU...NI WAZI NGUVU YA WASANII INAYOZIDI KUUNGANIKA KILA SIKU INAWACHANGANYA SASA NA KAMA WALIVYOZOEA WANAJARIBU KUTUGAWA...HAWATAWEZA KUTUGAWA VINEGA WA ANTI-VIRUS HATA SIKU MOJA NA TAR 26 NOV. KINANUKA UWANJA WA CHUO CHA USTAWI WA JAMII-BAMAGA TUKIWA TIMU KAMILI KWENYE BIG STAGE, BIG SOUND, TOO MANY LIGHTS FOR THE NITE!!![/h]


    MPAKA SASA CLOUDS FM HAWAJAONGEA CHOCHOTE ....
    TUTAFAKARI JUU YA HILI
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mbona haileweki au jamaa kajitoa kweli naona sugu kampiga beat naona karudi tena ha ha ha ha ha sugu moto chini
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamni haya mambo kha
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimeona hizo post, najaribu kuamini kama kweli account ilikua hacked lakini inaniwia vigumu kuamini.

    Nadhani hizi ni publicity stunts kwasababu AntiVirus inazinduliwa mwezi huu na wanahitaji watu wajue hilo. Ambao watataka kuhakikisha kama ADILI hajajitoa watataka kwenda kwenye show. You get it? I'm just assuming, though it makes sense.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kazi kweli kweli
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hizi harakati za wanahiphop,huu muziki ambao baadhi ya wabana pua leo wanafaidika umetolewa mbali sana,binafsi nikiwa Arusha miaka hiyo nakumbuka jinsi akina marehemu Fred Jebi akiwemo huyu anaetamba sasa stopper walivyosota,pia nakumbuka shoo za 2 proud kuhamasisha vijana,kuna watu wakajipenyeza kama wanania nzuri kumbe mwisho wanataka kuufanya muziki uwe wanavyotaka wao! Sisi wote ni binadamu pamoja na sugu leo ni mbuge lakini watu wa mawingu waliharibu kabisa mipango yake ya maisha kupitia muziki tena kwa makusudi.Sugu kabla hata ya kuwa Mbunge amejaribu sana kuendesha semina kibao kuelimisha wasanii ambao wengi wanashindwa kujitoa kwenye minyororo ya Clouds.Hawa jamaa wanaushawishi kila sector ya muziki mpaka kujikomba kwa mh Rais ili wafaidike.Sugu anawatumikia wana mbeya vizuri tu lakini analo deni ktk muziki.
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Sugu pigana Muziki uwe huru,watu wafaidi jasho lao na sio kikundi cha watu wachache kuamua muziki gani utambe sasa!
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ndio maana kule kwetu hakuna kutoleana maneno kienyeji mtu akileta za kuleta unampa za chembe, ikishindikana panga moja la ugoko heshima inarudi na hiyo story inaisha sasa hii Ruge vs Sugu kila siku kila uchao..tuwape pambano watoane ngeu heshima irudi tufanye kazi ingne!!!
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hatari lakini salama
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ant virus 2 ntaipata wapi? Nani anajua inapitakan vp na wapi?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    The fixation on Clouds continues.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    bila shaka hiyo ni album ya Sugu au?
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Ruge anaweza kumaliza haya.hawa jamaa wametoka mbali sana,walikuwa wanapata heshima kama watu wa burudani na si siasa! Walipofika wanaweza kutengeneza pesa nzuri tu bila kuingilia mfumo wa muziki na kujiingiza kwenye siasa.
     
  14. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bifu lenu lina maslahi sie mashabiki holaaaaaa!
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ....tena!
     
  16. Waminshari

    Waminshari Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    i cant take huyo Sugu seriously as an MP...i just cant....hes always pulling something to turn me off....sijazoea kuona mbunge akitukana ovyo looking for attention.....viongozi wa chama chake wako wapi kumpa mwongozo...tumemchoka
     
  17. o

    onxy Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebana jiongelee nafsi yako,mi sijamchoka bado sana aisee,alaf nadhani hakuhusu kivyovyote bana WAMIGAMBA
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kama accounts zao zimekuwa hacked ina maana kuwa anti virus zao sio effective.
     
  19. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,039
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    nitaraudi namchek jamaa hapo mitaa ya kati.......namdai pesa yangu kanipigia niende nikachuke.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Hip Hop for life, Mbeya for Life, tangu enzi za kina Nigga J, Sun Jacko, Dicka Sharp, KBC, BBG, Sugu pia Mbeya Club ma concert ya mchana, Centre, lyunga, Meta and all over we are supporting harakati against RUGE and his media company
     
Loading...