Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM Radio: Jahazi kuweka hotuba ya Nassari live time hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by trachomatis, May 10, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwanza wanasoma utetezi wake kwa DPP... Ambaye hajaisikiliza japo kwa ufupi hotuba hiyo.. Itawekwa hewani hivi punde!
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Alitaja kutaka kuita vijana kama yeye 500 kwenda Magogoni... Katika utetezi wake,akasema ni kwenda tu kumwona JK!
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anold Kayanda kaizimika Slogan ya vua gamba vaa gwanda; kama kuna mtu yupo jirani na Mikochen B karibu na studio yao hebu afanye amuwaishie card ya uanachama pale"
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    upeo wa kibonde mdogo sana,kwa nini asimtafute kitine aje hapo aseme mla hongo ya urais?ccm wanamtumia kamatoilet paper
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Anafukuzia ukuu wa wilaya
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa... Mi nangoja clip ya hoyuba ya "kamanda" Nassari... Kuwekwa hewani hivi punde..
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ngoja atusikilizishe clip kwanza na tusikie maoni maana wamemwalika na mwanasheria pia..
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Duh.. Mwaka upi sasa! Si ashachelewa?
     
  9. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa mkuu, umechangia kuniwezesha kuitegea sikio.
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yeah.. Tutapata fikra tofauti na mjadala utatusaidia kupanua uelewa wa suala lenyewe,na hasa tukishasikia hotuba yenyewe,au hiyo clip ya maneno yanayomsababishia matatizo Mh. Nassari kwa sasa..
     
  11. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kwa taarifa hiyo mkuu.
     
  12. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nachoka kuisubiri hiyo clip sasa, niendelee kuwa mvumilivu tu?
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    You are all welcome....
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sio siri ... Jamaa wana matangazo mengi sana... Ila kuwa mvumilivu.. Si wajua umuhimu wa jambo kama hili bila kulisikia mwenyewe,hata kuchangia mada yake,unakuwa mwoga..!
     
  15. javascript

    javascript Senior Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari nzuri ila huyo anayetumika kama toilet paper ningependa kuona hata picha yake lolz
     
  16. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na mie nipo karibu na redio kusingiliza umbea wa siasa
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hiyo imekuja!
     
  18. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,693
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nchi ya Arusha
     
  19. Nasema

    Nasema JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 558
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh! Hayo maneno makubwa. Ngoja kwanza nitafakari implication yake, uzito na consequences ndipo nitarudi kutoa maoni!
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Imesharushwa sasa hivi ila du dogo alikuwa na jazba aisee duu statement zake ni hatari lakini .......sijui itakuwaje!!alipoomba dak 1 ziada ndipo alipolipuka na kuharibu
     
Loading...