Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CLOUDS FM ndiyo radio inayopendwa na kusikilizwa zaidi Tanzania .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Oct 15, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    na kibonde ndiye mtangazaji anayependwa kusikilizwa zaidi .
    Mfano 90% ya wana jf wanasikiliza jahazi na wasikitika wakikikosa hicho kipindi.
    Source...... research yangu mwenyewe
    mfano.....(HAIPITI WEEK BILA JF KUMJADILI KIBONDE. means hata jf wanamsikiliza.... Na kumjadili means wamemkubali)
     
  2. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani nadhani hiyo wanaipenda sana vijana wa dot com.Kama ni research yako,publish the data tuone.
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nahisi unapima upepo. Subiri tu utapata majibu yako
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utakuwa umetoka kwenye MAZISHI
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Muulize kwanini kwenye ishu ya Waislam huwa anapata akili na anacomment kwa kutumia akili?

    Kwa ishu za wakristu, mfano ya Kakobe na umeme alikua namtukana na waumini wake, kwanini kwa wakristu anakosa adabu?
    Huwa anafanya makusudi?
    Je leo atawalaani waislam kwa uharibifu waliofanya?
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    au wewe ndio kibonde mwenyewe? poor you.
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    tanganyikajeki uwe unashirikisha ubongo wako kabla ya kupost humu jamvini... Hapa sio facebook kule kwenye group lenu la tanuru la fikra....
    Otherwise labda utakuwa umelewa. Mara 100 nimsikilize sheikh ponda radio imaan lakini sio huyo kibonde
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Clouds Ndio nini? Au ni Mawingu? Na kibonde ndio nani? Au ni Small Valley?
     
  9. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kajipanga hiyo haiingii akilini hata kidogo. Hao wafu nimeacha kuwasikiliza kitambo. Usipime upepo!
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Naona anapima upepo..
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    specific clouds ni kwa watoto wa shule,,,,,,kama ruge anakulipa kamdanganye INAKUBALIKA,kama wewe mtoto wa shule (chuo)hiyo redio yako
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wengine hata hatuijui kabisa
     
  13. Johas

    Johas Senior Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I beg differ with u...., Ni MTAZAMO WAKO...,Sidhani ni research kama unavyobainisha coz,...Has No FACTS.!!

    whether you can prove otherwise..
     
  14. Johas

    Johas Senior Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I beg differ with u...., Ni MTAZAMO WAKO...,Sidhani ni research kama unavyobainisha coz,...Has No FACTS.!!

    whether you can prove otherwise..!!, lakini kwa iyo random data uliyotumia hapa JF...Njoo kivingine na research yako...beg differ with you ONCE AGAIN.
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza hili ni tangazo la biashara inabidi ukalipie! Halafu pili fahamu kuwa Clouds inapata nafuu za kuenea haraka tz kwa ukaribu wake na magogoni! Kama redio nyingene zingepewa playground sawa na hao unaosema wanaongoza kwa kareseach kako finyu kengekuproove wrong!
    Lakini kumbuka inayovuma sana mwisho hupasuka!! na mwenda pole hajikwai
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    si kweli kabisa
     
  17. p

    pilau JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ......... Hizi tanganyikajeki zilitumika sana zamani siku hizi zimepitwa na wakati... sema wewe ndo unaipenda Clouds... na unamapenzi na huyo Kilima...... swala la taja mtangazaji mmoja mmoja haiingii akililini .. karibu kila radio hata zile za madhehebu ya dini kuna watangazaji ambao watu wanawakubali mfano wapo radio - Anthony Joseph, Praise Power John Kissaka, radio zingine kwa uchache ... Magic FM Kibwana Dachi, TBC Sued Mwinyi, Radio 1 Deo Rweyunga, Times FM Gardener Ghabash... nk, nk, kila mtu anamapenzi yake... usiazimishe tumpende Kilima
     
  18. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 371
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    ww utakuwa unafikiria kwa kutumia masaburi
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kakopa akili tena anadaiwa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. Johas

    Johas Senior Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha!ha!ha!..,dah! umenifurahisha sana Mkuu Pilau na iyo KACHUMBALI yako ya KILIMA....radha swaafii!
     
Loading...