Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM na website yenu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwana Mpotevu, Mar 3, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hivi watu wa Clouds FM
    Naamini huwa mnatembelea humu jamvini

    Mnashindwa kweli ku-update website yenu hata walau mara moja kwa wiki kama kwa kila siku haiwezekani?? hadi leo habari yenu kuu iliyopo ni matokeo ya mtihani wa kidato cha nne yaliyotangazwa mwezi mzima sasa!!! Shame on You!1

    Bado katika TOP 20 yenu nyimbo zilizopo mliziweka tangu mwaka jana na zipo vile vile hadi sasa. Kweli hii ndio Top 20 yenu kwa sasa hadi Prakatatumba ipo???? Haibadiliki??

    Hebu jaribuni kuwa updated kidogo maana ni aibu leo kusoma habari za miezi kadhaa zikiwa ndio habari zenu kuu.

    JIREKEBISHENI
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungewambia ndani ya facebook huku huwa hawaji
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Acha kupoteza romuda na mitandao isiyo na tija. Hujui ni chombo cha propaganda? CCM hawana jipya
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    unataka kusema clouds nzima hakuna great thinkers?? mwita25 je?
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    achana na clouds hawa
     
  6. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Achana na hao watoto wa magamba.kama ulivyoshauriwa wajulishe kupitia Facebook huku huwa hawaji.
    Sioni kama kuna haja ya kuwashauri hawa VINEGA..........
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahaha, wamebadilika kuwa vinega siku hizi???
     
  8. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Watu wa Clouds wote ni feki tu...ubishoo mwingi kazi yao kuongea broken English tu basi. Bora ujisomee blogs za watu lakini si clouds media, hawana jipya na ndiyo maana nina karibia ya mwaka sasa sisikilizi redio yao.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wengine hata kuijua hiyo webeee yao hatuijui.
     
  10. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    www.cloudsfm.co itembelee lakini kichefuchefu
     
Loading...