Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM na unazi wao kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingauonevu, Mar 24, 2012.

  1. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa busy usiku kucha. nikalala saa kumi na nusu alfajiri kushtuka nikakuta PB on saturday ambayo wanapitia mambo yote muhimu ya wiki.Nilipoamka ili kusikiliza & nikakuta wameipa coverage hotuba ya merry Nagu kwenye kampeni za arumeru mashariki. Merry anavyojinadi kwa mambo aliyoyawezesha wakati akiwa waziri wa viwanda na biashara.

    Baadae wakampa coverage Sioyi Sumari akajinadi nikategemea kumsikia Nasari na Vicent wapewe nao ola. Labda kama walianza nao ndipo nitawaelewa! Sasa nilipojua kwamba sio bahati mbaya kwenye mapitio ya magazeti wakadai wamepata matatu tu! JAMBO LEO, MAJIRA na MTANZANIA! sasa Jambo leo si ni la magamba! habari iliyosomwa kwa kirefu ni propaganda za jambo leo!Kwamba CCM wameshamaliza kazi!

    My take:
    Kwanini tunailalamikia clouds? kwa miaka mingi tumekuwa tunaiheshimu kwa uwezo wao wa kutoa burudani na ubunifu. Leo Peoples station mtakubalije kuwa CCM Station? Hivi kweli SUPER BRAND mnaweza kuamua kutuvunja moyo vijana kiasi hiki? Tunajua magamba wanaweza kuwavamia kwa kuwa wanajua mnainfluence ya vijana lakini kwani si wote tunajua vijana wa sasa hawataki kufanywa wajinga?

    AU MMEJISAHAU?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiona wanajikosha kwa ccm ujue hawalipi kodi
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The best explanation.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Kusaga amekubali kutumika na wanasiasa itamcost!! Clouds = Radio Uhuru = TBC!! Kuwa oppurtunist lazima uwe kichwa kweli otherwise utajuta!
     
  5. R

    Real Masai Senior Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    U must be an a intelligent person.Mimi nilisikiliza PB on Saturday yote ila baada ya hiyo coverage nilituma sms kwenye no yao walioitoa 15678, nikawauliza mbona coverage ilikuwa kwa CCM pekee je kwa vyama vingine vipi?.Kwa kweli nilitegemea hata angesoma sms yangu ila duuuuuuuu..Kwa ujumla Clouds sio entertainment Radio labda ilipoanza early 2000.Kwa sasa wamenunuliwa na CCM au labda hawalipi kodi kama mdau alivyosema..Sijui ila kama ni redio ya watu lazima iwe mfano.Hata vipindi vyake fulani fulani siku zote ukisikiliza ni KCCM ccm tu..Inabidi wabadilike au tuseme basi na wenyewe wako kama radio Uhuru aka CCCCCCMMMMMMM
     
  6. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi Cloud ingetoa hotuba ya Vincent Nyerere na Mgombea Nasari kisha ikasema gazeti lililopatikana ni Tanzania Daima pekee. Ungekuja kulaumu kwa kuipendelea CDM? bila shaka sivyo ndivyo.
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wacha tu walambe viatu vya mafisi adi.watajibeba tu muda c mrefu!
     
  8. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    niukweli ambao hauhitaji mjadala kwamba clouds fm wanatumika kwa sasa na ccm.
     
  9. R

    Real Masai Senior Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo sio sababu, tunachosema unapotoa taarifa kwa jamii lazima uangalie mfumo wa vyama vingi uliopo.Sasa kama ni radio ya jamii lazima kuwa na mawazo chanya ili sie tunaosikiliza tuweze kipima.Kwani CCM leo hii ndiyo imejua swala la ardhi ni tatizo kwa Wameru ama.Hoja ya Nagu ni kuwalaghai wananchi kwani kwa miaka 50 CCM ndiyo ilikuwa mwakilishi wa lile jimbo halafu ukuizingatia tatizo wanalijua.Mikataba iliyoingiwa wenyewe wanaijua sasa ni vipi wanataka kuwalghai wananchi eti wameliona na swala la uwekezejai litaanagaliwa ili ardhi iliyo mikononi mwa watu wachache ichukuliwe na kugawiwa wananchi.Hii ni hoja finyu, tumeona katika sera na ahadi nyingi za CCM ni nyakati za campaighn tu, baada ya hapo yaani usahau kupata ufumbuzi.Yaani hii hoja ya Nagu haina mashiko ni ulaghai kwa Wameru na kwa kuwa wameona maji yamewafika shingoni.
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapa mtoa maada kasema wamechukua nafasi ya radio uhuru badala ya radio ya watu wote kama wanavyojinadi.
     
  11. Intellect

    Intellect Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wamesahau kuwa uma ndo umewafikisha hapo walipo na pindi uma ukiamua utairudisha "ALFA"
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona wametoa mchango mkubwa sana katika kuhamasisha uchangiaji wa CHADEMA kule ausha katika tangazo lao?
     
  13. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    magamba entatainment! c.c.mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm! fm!
     
  14. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    • hakuna cha kujadili hapa...me nafikiri bwana mkubwa umechelewa tu kujua hilo, siku nyingi inajulikana clouds ni kituo cha magamba, isipokuwa mara chache sana huwa wanajishebedua tu
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Just a charcoal dont expect anything white
     
  16. s

    samoramsouth Senior Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawasikitikia wale vijana shababi wote wasikilizao clouds radio ya ccm. Miliacha siku nyingi sana kuisikiliza hiyo radio from 2010. Pale ambapo kibonde alipoonyesha kuipendelea wasiwasi ccm na kuiponda waziwazi cdm hewani tena kwenye redia inayodaiwa kuwa ni ya wat na siyo ya ccm. Nilikipenda sana kili=e kipindi cha jahazi, siku yangu ilikuwa haipiti bila kusikiliza na nilikuwa lazima nicheke kwa utangazaji wao. Lakini kwa dosari hile aliyoionesha kibonde. Sijawahi kusikiliza tena.

    Its better tukaanzisha kampeni ya zuia kusikiliza clouds ccm radio. Nyumbani, ofisini, kwenye daladala na kwingineko.
     
  17. l

    lageneral Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha muhimu ni kuwa vyama vya upinzani kuwa na media zao.Tutabaki tukilalamika kila siku lakina hilo jambo la ccm kubebwa na vyombo la habari halitakwisha leo wala kesho.Mbowe kama ana gazeti la Tanzania Daima ,hashindwi kabisa kuanzisha redio yake na Tv,kama sio yeye mwenyewe Chadema wanaweza kuanzisha Redio na TV,wakiomba kibali wakinyimwa wawashitaki TRCA kwa umma.Media is power hii inajulikana dunia kote,C'm on wapinzani time is now hao clouds wako kwenye pay roll ya ccm na kupata matangazo ya biashara wanahitaji sana baraka za serikali kwa hiyo hawawezi kuwatupa
     
  18. kijenge

    kijenge Senior Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kibonde alipewaga kasuti na jk nayeye akawa magamba hakuwaga hivyo pomba ni hando na pj tuu.wengine wote magambaziii!!!
     
  19. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    mbona ishaanza, vinega wote hawasikilizi wafu fm.
     
  20. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Walianza taratibu lakini sasa naona unafki wao unaaanza kijipambanua! Jana kwa masikio yangu nimemskia mmoja wao pale sijui anaitwa gerad hande anawahamasisha watu wa mwanza wakamsikilize mgombea udiwani wa kirumba kwa ticket ya magamba na akawa anamsifia kimtindo, huyu najua ni njaa tu labda baadae alitumiwa kivocha kwa promo maana maisha ya mjini nayo yanawafanya watuwazima watumike vibaya! Natangaza rasmi kuacha kusikiliza hiki kiredio maana kuna radio stations kibao tu mjini hapa. Majuzi kati wamemzushia mheshimiwa Mnyika wakiwa wamesahau kuwa kila mtu anahaki ya kuuliza swali but pia kila mtu anahaki ya kuamua ajibu lipi na kuacha anayoona niyaki.pu.mba.vu
     
Loading...