Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds Fm na Uchakachuaji wa Nyimbo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Nov 20, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Habari Wana JF,
    Kwanini hawa 88.4 huwa wanachakachua wimbo endapo ikiwa imemshirikisha msanii ambae mwenye beef nao? Je haki miliki ya mwenye wimbo ataidai wapi? Je kosota hawalifahamu hilo? Mfano Inspector alipogombana nao sehemu ambayo yeye anaimba inasikika beat tu,kwenye wimbo wa mchizi wangu rmx sehemu ambao wanachana mapacha clouds fm wamefuta,sasa wadau kuna sheria yeyote inaweza ikawa-sue hawa kwa kuchakachua nyimbo?

    Nawasilisha.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    CLOUDS wameshikwa pabaya! Lazime waweweseke! ANTIVIRUS INAWANYIMA USINGIZI! Na Bado!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    vijana wale kwa kutimiza matakwa ya mabosi wao hawajambo
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa ! Kumbe ?
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    clauz wapuuzi.
     
  6. g

    goodlucksanga Senior Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapaka poda tuuuu
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tatizo kubwa la 88.4 ni kukosa maadili na uhaba wa taaluma. Hapo walipo wanajitahidi sana.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nalog off by washawasha..
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hello WAFU FM, can you hear me, mnaoharibu game, sijui kwa nini,.. I love this song! 28-58 Over
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Redio ya kibwege sana hii. Mimi sipotezi muda wangu kusikiliza.
     
  11. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wamekaa kinafki sana wanajishaua tu
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Clouds wote si chipsi mayai, mashoga wa Cameroon, Hivi kuna watu bado wanasikiliza hii redio?
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Hawa wapuuzi sana,wamehonga baadhi ya wasanii waliokuwa washiriki kwenye tamasha la anti Virus ili wasishiriki akiwemo Inspector haruni!! Wanamleta DMX ili tamasha la anti Virus lisifanikiwe! Wasanii kama inspector haruni hawatofanikiwa kwa kukubali kuuza utu wao! Kibaya zaidi watawatumia na kuwatema kama Big G! Wasanii wanapaswa kusimamia haki zao ikibidi hata kwa gharama yeyote!Ruge na watu wake wamevuruga soko la hawa vijana,hao mnaowaöna wanatamba zaidi ni over promotion kama hamuamini siku wakigombana hata na Diamond huyu anaetamba sasa hamtamsikia tena! Hawa ni mafia wa muziki,wana influence kila sector mpaka kwa wasambazaji! Alafu kuna watangazaji wa clouds wanajiona kama ile radio yao,wamejiachia na wanatumika na Ruge kipuuzi kabisa nao wapo wapo tu,wanashindwa kujiendeleza ili baadae waweze kufanya kazi popote,mwisho njaa zao zinawafanya wawe makondoo ya akina Ruge! Wasaníi inabidi wawe tayari na kuunga mkono harakati za kuvunja mtandao wa kinyonyaji wa akina Ruge ili Music industry iwe huru kwa kila mwenye kipaji na sio pawepo watu wa kuamua nani atoke na nani asitoke kwa maslahi yao!Ugomvi wa Ruge na Sugu umetoka mbali sana lakini umesaidi kuleta harakati nzuri kuokoa vijana wenye vipaji na mfumo mbovu wa muziki.Sugu amekuwa akitetea hili sababu chanzo cha ugomvi wao ni maslahi na Sugu kukataa unyonyaji wa wazi then Ruge kuapa kumpoteza Sugu kwenye soko la muziki! Tutawasaidia vijana wapate haki zao kwa jasho lao na tutawazindua kwa kuwaelimisha kwa kina!
     
Loading...