Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM na skendo ya ngono na wasanii wa kike

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Jun 18, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    imekuwa ikisemwa kwa chini chini kuwa wasanii wa kike wa tht wamekuwa wakiingia katika mkumbo wa kuliwa kama sio kumegwa na baadhi ya WATANGAZAJI NA VIONGOZI wa redio ya watusasa nimeamua kuleta suala hili jamvini tujaribu kuwataja majina wahusika hapa nikimaanisha wasanii wanaoliwa na watangazaji na vingozi wanaowala
     
  2. P

    Pepo Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Io kitu mh. JOSEPH MBILINY(MB),aliisema katika mixtape ya Antvirus,ni suala ambalo lipo,na wahusika wanalichukulia kawaida tu kwa kuwa,mmegwaji anapata JINA, ana-drive,VIP..so haoni madhara yake..
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Clouds fm is a success, and among problems of success ni attention, scrutiny etc. haya mambo ni kweli lakini they happen @every radio station na TV even zile religious....

    Rather than focusing @ clouds, i would just talk of ethical and professional conducts especially in showbizz where young and vulnerable girls are used without their awareness for fame...

    ukienda serikalini, makampuni binafsi hasa banks and mobile phone companies na hata majeshini this has been a default practice... if we want to stop this then a movement needs to come... VYUONI, SHULE ZA SEKONDARI ETC NDIO USISEME

    SEXUALA ABUSE AND EXPLOITATION IMEKUA PART AND PARCEL OF OUR CAREER/PROFESSIONAL PATH AND IF WE WANT TO STOP THEN WE NEED TO SHOUT AND SAY NO
     
  4. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unatoa habari au unauliza be specific,hapa hakuna hisia ulicholeta javini ni zero,tutajie unamuuliza nani wakati wewe ndio unajua?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ...AND LATER MBILINYI FOOKED SHYROSE BHANJI...

    i may no like clouds fm culture but mbulinyi shot himself on the foot by shagging shyrose
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Why Mkuu is that a no go area?, or isn't she worth it, I think any woman and any man can be compatible..., so whomever go out with whoever I think its okay and its up to them to decide. Especially if we dont know what she is giving him so we cant say anything for sure..., Maybe even you ukionja unaweza ukajikuta unachonga mzinga.....These things are hard to tell
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uko sahihi mkuu... issue ni leo unanikandya mimi kwa ngono halafu kesho unafanya, ni bora kukaa kimya maana sugu ana maisha yake mengine

    hivi unamjua shyrose vizuri mazee??
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe uko clouds,,ivo unataka ku-confirm kama ufuska wako unajulikana.
     
  9. womanizer

    womanizer Senior Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe si ndiyo Arnold Kayanda wewe, yule anayetangaza top 20. Hapa unatafuta uhakika kama kale kademu kenu Lina kameshaliwa na Kibonde. Hizo habari ulizaneni hukohuko Clouds na siyo kuleta ufakunyuzi hapa jamvini.
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    MTM ebu tujuze mapungufu yake Shy..mana kijana Jafarali alikuwa analalama tu kwenye vyombo vya habari baadaya kutosana..yaonekana Shy anavitu adimu ....
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kweli kama unaishi kwenye nyumba ya vioo usitupie wengine mawe....., Lakini labda Sugu aliongelea jamaa wanavyotumia nafasi yao kuchukua rushwa ya ngono wakati labda yeye na huyo mama wote wanapeana good times kama two grown ups
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh! kwanini huyu muungwana na sio wengine kama wakina Ncha kali au B12!?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CTU sio anorld.... umekosea sana mkuu

    na ukarejee sheria za JF
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hayo mambo kwa sasa yapo kila mahara sio clouds tuu nilwai fanya temple pale wanamuziki enzi zile walikuwa wanamegwa na madj zaidi ya wawili mpaka ugomvi.kuna wadada walishazichapa studio kisa aliyewabandua ni mmoja sasa kuna aliyetaka kumhodhi mwenzake anywee!tena ni wanamuziki maarufu kwa sasa
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ebu anzisha sie tuendeleze utakapioshia weye Mkuu.
     
  16. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mkuu I salute you kwa kuliona hili.
    Inatisha sana siku hizi bongo kwa mtoto wa kike yaani anakuwa vulnerable na hawa sexual predators shuleni, kwenye kuomba ajira na hata akiwa ktk ajira. Inasikitisha
     
  17. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh!
    Hii kali... hehehe!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    who knows banaaa! that shy,!?shy less and shameless period!!!! sugu is .... pia looolz
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Oooooohhhhh

    where do we start????????????
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Haya naanzisha.
    Kayanda-LINA
    LUGE-MWASITI
    ENDElea
     
Loading...