Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM na radio one azisikiki tena radio one ni miaka mi 5 sasa kwa ajili ya uwizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RasJah, Oct 12, 2011.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jamii naomba kuwasilisha tena kwamba hapa kwetu mbeya city hakuna matangazo ya clouds fm na radio one kwa muda sana sasa , na hakuna sababu yoyote ile mpaka leo na unajua inasumbua akili mkoa una maendeleo kuna radio za kijinga tu hapa mjini wanaiga idea za watangazaji wengine sasa tumechoka jamani tz yetu wote wazee kama watu wa clouds na radio one mpo uhu tusaidiane jamani
     
Loading...