Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM na Matangazo Yaliyokwishapita Muda.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rogie, Jun 17, 2012.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu.
    Kuna jambo sijalielewa linafanywa na hii wanaita redio ya watu Clouds FM,leo mchana baada ya kipindi cha Njia Panda limerushwa tangazo la mpira kati ya TAIFA STARS VS GAMBIA( Mechi ilishachezwa juma lililopita),likiwahamasisha watanzania kwenda uwanjani kushangilia timu. Kama hii haitoshi siku moja baada ya Kampuni ya Bima kuchangia tukio la utoaji damu pale Mlimani city Clouds walirusha tena tangazo la kuwaomba watz wakachangie damu ilhali siku imeshapita.
    Binafsi nashindwa kuielewa hii redio inaendeshwaje na kama lina watu waliosomea kabisa fani hii..
     
Loading...