Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM na kizungu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Aug 1, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa lugha ya malkia hakuna kabisa, yaani wanamtegemea mtu mmoja tu, NCHA KALI. Siku ile alipokuja Luda, ilibidi watangazaji wote wa ''Leo Tena'' wakimbie studio kwa muda kumpisha.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    unamjua Nyani Ngabu?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Yaani kumbe ulisikia nilicheka sikumbili kabla kipindi cha jahhazi wakina kibonde na mwenzio walikuwa wanafanya mazoezi kwa kuuliazana embu niambie amekuja luda fanya m ndio luda mwnzie akaanza kuongea kiiiiiiiingereza unajua kuna kingerezaa na kiiiingereza loh..lwakata cha ajabu hata alipofika kibonde hata akusikika ..na shida sio kuwa na degree tu haata zile za english course walikimbia zilisaidia sana nakumbuka wakati nasoma kuna watu wakiwa chuon wanasoma mashahala cha kuombea tra wanipunguzie bili yao sikosi anyway ameondoka nahsi wana amaani zaidi
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    kibonde yupo fluent kwa kingereza
    but again kingereza cha ludacris sio kingereza tulichofundishwa mashuleni
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyani hajaona bado hii post
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kibonde anaungaunga tu, hajui kabisa kiingereza. Ni hicho kiswanglish chake, eti anafanya kama ana lafudhi ya kimarekani, hamna kitu
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Peleka kwenye jukwaa husika limeanzishwa la Clouds FM/ Kibonde.....sorry this is forum under construction
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    wakati kibonde yupo
    channel ten
    nimewahi kumuona akimu interview mzungu mmoja
    mambo ya michezo na sikuona tatizo
    alikuwa very fluent

    sasa mambo ya muziki wa hip hop
    huwezi sema anayajua sana,kumuhoji ludacriss ana haki ya kukwepa
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kiingereza si lugha mama kwa nchi yetu. Kwa hiyo si ajabu kwa Mtanzania kutoweza kuongea Kiingereza kizuri, kwani hata hao Waingereza hawajui kuongea Kiswahili fasaha. Sijui hii kasumba itaisha lini jamani!

    Hivi China, Japan, Russia, Singapore, India na Korea wanaongea Kiingereza? Jibu ni hapana, wanafundishwa darasani kwa lugha zao mpaka chuo kikuu na kasi ya maendeleo yao mnaiona! Tubadilike!
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Kibonde hayuko fluent anaungaunga tu.
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Alipewa maswali ya kumuuliza mwezi mmoja kabla na akayakariri kwa moyo. Siku aliyokuja kufanya interview hakuongea na mtu mwingine yeyote njiani ili asisahau. Kibonde kilaza sana
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    When you make your mark, you will always attract some haters.
     
  13. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hili la Kibondo nadhani sio haki, wabongo tumezidi ukauzu, baadhi ya watu wana chuki tu na clouds kwa vile tu wanasapoti magamba kwa hio hawawezi kuweka fair and balanced analysis, juzi-juzi tu nimewahi kumsikia Kibonde akimhoji jamaa kuhusu mambo ya shule na mtiririko wake uko poa tu, anyway kiingereza ni lugha tu sawa na kiswahili, ukimuona mtu anaona kiingereza ndio superior ujue anasumbuliwa na ule ugonjwa wa inferiority complex.
     
  14. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Lud ni mwanahip pop so alitakiwa mtu kama ncha kali anajua muziki wa nje vizuri amuhoji kuliko gea na dina marios wanopambana na heka heka,clous wamezingatia professional najua kama lud angekuwa mtu wa taarabu asingeitwa ncha kali,na hata hivyo kizungu ni lugha tu kama lugha zingine,na unatakiwa kuongea kizungu kwenye ulazima pale tu patakapokuwa na kikwazo cha mawasiliano kati yako na unayewasiliana nae na ni kama anatoka ktk nchi zinazozungumza lugha hiyo,acha ulimbukeni wa lugha ndio maana ww hujui kireno na maisha yanaendelea
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ningekuwa pamoja na ww ila huyo mtu uliyemsifia ndo ameniziba mdomo
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we huyo kibonde kakupa nn kwan?
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uyu wakili bnafsi wa clouds?
    au?
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Vipi kwani? Na wewe unawa-hate Clouds?
     
Loading...