Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds fm na kampeni urais 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Jan 23, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .COM Sasa hivi kwenye redio ya mawingu wanamkapenia asharosi migiro eti sasa ni samu ya wanawake wanawambia wasilizaji kutuma sms kutoa maoni yao kuhusu asha kuwa rais ajae.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanawazimu hao, nani kawaambia lazima rais atoke CCM? mtazamo wa kijinga kama huo ndio unalipeleka taifa hapo lilipo kwa sasa, najua ndio mtazamo hata wa vyombo vyetu vya usalamaa, sasa wanashindwa fanya kazi, sasa wanaanza kampeni za urais 2015
     
  3. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hawa Clouds wasipoangalia wataishia pabaya sana. sijui kwanini wanachanganya siasa na intertainment!!!!! sielewi
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeee hujui kuwa wanapata ruzuku kutokaaaaaa nani hiiiiiiiiiiiii, kibonde naye atakuwa na nihii wa viti maalum, cluouds you are boring.
     
  5. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kichefuchefu hii media. Hivi kunawatu wanaisikilizaga hii Radio na je bado iko hewani kweli? Kwangu hawana mwelekeo
     
  6. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sio clouds tu,kuna hata magezeti kama mwanahalisi daima wanaipigia chapuo chadema? to me media's zenithal role ni kupoison umma
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kama Rais mwanamke kwanini wasinge mkampenia CHIKU ABWAO wa CHADEMA?
     
  8. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    weeeeee kwan Chiku katoa vijidola vya UN?
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mm nimeisikia hii mada!hivi sheria inasemaje?hapo hawafanyi kampeni wakati mda wa kampeni haujaanza?Tume ya uchaguzi inabid watoe ufafanuzi kwa hili la kupiga kampeni wakati mda haujafika
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    hawa paka shume yan wananoboa kweli. clouds fm is good for nothing
     
  11. p

    pilu JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi bado mnasikilizaga clouds radio!
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Clouds ni vilaza2 walamba nyayo.
     
  13. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Antivirus kiboko yao!clouds fm radio ya WAFU!
     
  14. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    du, kumbe ndo maana , nilikuwa sijui meeeen
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hilo Radio La WAFU mnalisikilizaga la nini?
     
  16. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna cha zamu,anayestahili ndo atakuwa mshindi
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    JF sijui imekuwaje siku hizi? watu hamjasikiliza vizuri mnaanza kutokwa na mapovu......muda huo kilikuwa kipindi cha mahususi kwa wakina mama imean leo tena....ni maalumu kwa akina mama sana sana na wengi wao walio majumbani.....wana segment nyingi nyingi kwenye kipindi chao cha masaa ma3....
    ...sasa wakuu mlitaka waanze kumpigia kampeni lowassa? au Zitto?
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Rais 2015 hatoki kaskazini...this is according to Ridhwani and UVCCM Coast Region...kwani Asha Migiro amebadili kabila lake? kwa sasa si mpare wa kili (kaskazini)???!!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mhhh job true true tulikuwa na wafu mara wachaga sijui nini kitafuata...
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    nani clouds????

    sio ajabu.
     
Loading...