Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds fm mkomradhi kulea yatima watakaotengenezwa kesho fiesta???

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu ruge na aka joseph kwanza nawapongeza kw ajuhudi zenu ni kweli mnajitahdi
    kwenye ujasiriamali na natumaini mungu anawabariki na aendelee kuwabariki wazo langu na ombi
    ni kwamba kumekuwa na aibu kubwa hasa kwa watot wadogo wanaokuja uchi siku za fiesta mbaya
    sio kuvaa uchi natuaini watanzania wamezoea bali ni vitendo vya kuvuana na kufanya mapenzi
    ni kweli wengi awaji na chupi kwa ajili ya kwuasaidia kurekebisha shida zao wakiitaji mtu w fasta
    na hawa ni wale watoto wa boarding na wengi wamekuwa wakiondoka na mimba na mwisho kuzaa watoto
    wasiojua baba zao na kukosa elimu

    natumaini upendi kumwagiwa uchafu wa maji pale ubungo na wale watoto sio wanapenda kumwaga maji machafu ama
    kutosoma bali kutokuwa na wazazi wao halali na hivyokuishia kulazimisha watoto watunzwe na baba ...,walezi

    je mko tayari kulea yatima wa kesho ???
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwamba fiesta na matamasha mengne yanayoandaliwa na fiesta ndo chanzo cha mimba zisizotarajiwa mwshowe uzaliwa yatima?

    mhhhh...mhh half..half...kwan b4 clouds namatamasha yao watu walikuwa awapat mimba ovyo?walikuwa awatembei uchi uchi?walikuwa awatian ovyo ovyo popote pale fasta fasta poa?

    mhh tunaisingizia sasa..INGAWA KWENYE MATAMASHA YAO WATU WANAFANYA SANA NDIVYO SIVYO BT ISNT SUFFICIENT REASON YA KUTAMKA NENO KUBWA KM ILO LA ...je wapo tayar kulea yatima....t sound like wao ndo chanzo kikuuu cha tatizo ili....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    kama vipi kila tiketi iunganishwe na condom?
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wait till their defence lawyer comes....
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ccm c hao hawana hoja
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    And here I am watching the situation very closely while getting ready to put up a fierce, spirited, and vigorous defense.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Punting your parental responsibilities to Clouds is irresponsible in itself. For now I'll leave it at that.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    binaadamu wako so funny..
    fiesta inakuwa na waandishi wa habari na wapiga picha tele
    na kuna wadhamini ambao hawako tayari kuhusishwa na uchafu huo

    sijawahi ona picha zozote za watu kuwa uchi na ku sex ovyo

    siwapendi clouds lakini hili hataaa
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />


    let them present their case first....give them time to draft the issues......lol! Then fiercely and vigorously tackle one after the other!
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    hahaha ...

    fffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff[​IMG]
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mkuu the boss
    nawapenda clouds fm na wanajua hilo lakini hili sio siri siwaachi nawachana,,nakwambia kama uamini naomba kesho asbh amka uwahi hapo uangalie condom ngapi zilizopasuka na zilitumiwa bila kupasuka wasiotumia naomba nisifike huko
    kesho asbh napita hiyo njia tujulishane
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    mtoa mada ana hoja ambayo inaeleweka na wale wanaohudhuria fiesta tu! Wengine tunaosikia matangazo ya fiesta tutabaki kupinga tu
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    fiesta sio bure
    unalipia,ni tamasha la watu over 18
    sasa sijui tunawalaumu vipi clouds hapa
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Wewe hayo yanakuhusu nini? Au huna kazi za kufanya? Na hizo habari za kondomu zilizopasuka na zilizotumiwa bila kupasuka ulizijuaje? Uliwahi kwenda mwenyewe hapo viwanja Leader's kesho yake baada ya tukio ukaziokota na kuzikagua?

    Acheni chuki zenu zisizo kichwa wala tumbo! Acha watu wamuinjoi Ludacris bana. Nakushauri upeleke hii crusade yako huko kwenye mabaa na magesti hausi. Waache watu wale raha kwa raha zao. Wewe kama huna maisha jibebe kama Kangaroo.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    ndio hapo sasa. yaani siku hizi sijui kumekuwaje humu. haipiti siku bila kuanzishwa anti-clouds thread. mpaka mimi nimejiwekea 'clouds post-thread alert'. mtu akipost kitu tu kuhusu clouds napata taarifa.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Exactly....wamejiweke shughuli yao, na vigezo na masharti....

    Watu wanata tu ku-shift the blaim! Hii ni dalili ya kukwepmajukumu yetu kama wazazi au walezi.

    Tunalazimishia tu vi loop holes hata havipo!
    Kama unajua unawajibika kwa under 18, just play your role! Uone kama Kusaga atamfata nyumbani!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Kwa nini huwapendi Clouds?
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ngoja watu waka-vunje jungu kabisa-wasubiri siku ya iddi-kwa wale wa michakato yetu hio siku imekaa vyema sana-si ya kupoteza
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Exactly....wamejiweke shughuli yao, na vigezo na masharti....

    Watu wanata tu ku-shift the blaim! Hii ni dalili ya kukwepmajukumu yetu kama wazazi au walezi.

    Tunalazimishia tu vi loop holes hata havipo!
    Kama unajua unawajibika kwa under 18, just play your role! Uone kama Kusaga atamfata nyumbani!
     
  20. S

    Sharp lady Senior Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fiesta inachochea sn maovu, mwenye mada kaeleza ukwel mtu. Fiesta imejaa mambo machafu mengi tena yanayowagusu vijana wadogo moja kwa moja. Wote mnaobisha kwanza hamuhudhurii fiesta na kama mnaenda hamuendi na girl friend zenu wala hamuwaruhusu wadogo zenu hasa wakike wahudhurie so acheni ushabidi usio wa maana jikiteni kwenye point za msingi.
     
Loading...