Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM kuweni makini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Observer2010, Mar 24, 2011.

  1. Observer2010

    Observer2010 JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Japokuwa najua ni redio ya kidaku zaidi, ila ni vyema Clouds FM kuwa makini wanapotoa habari zenye umuhimu na maslahi ya Taifa.

    Najua kuna mambo mengi tu wanayamislead, ila hapa nitatolea mfano mambo mawili waliyotokea hivi karibuni,

    1. Wakati wa mabomu ya Gongo la Mboto, Clouds fm wakatangazia umma ya kuwa Mabomu yanalipuka katika kambi ya Mkuranga.

    2. Ilipotokea ajali ya 5 Star maeneo ya Morogoro, clouds fm wakangazia umma kuwa ajali imetokea maeneo ya Kibaha.

    My concern ni kuwa kama hawana uhakika wa tukio si waseme watalitolea maelezo ya kina watakapopata uthibitisho wa habari. Huu ni ukiukwaji wa taratibu na taaluma ya uhandishi wa habari.


    :smow::smow::smow::smow::smow:
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,944
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    we unawasikiza wa nn wkt unajua hawako makini? dont waste your time kuwasikiza.
     
  3. Van Walter

    Van Walter JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    leo asbh nilikuwa nasikiliza PB wkt wa michezo wakaweka mazungumzo ya shafii dauda sjui yule mtangazaji/mchambuzi wao wa michezo akiongea na paulsen/kocha wa stars...yaani ilikuwa aibu tupu..yule shafii aanamuuliza paulsen "when did you requested the players"...abu tupu..sjui kingreza cha wapi..."did you requested"..lol..
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,818
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jitahidi uwe unasikiliza redio za maana, zipo nyingi tu hapa nchini.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,570
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 83
    Hii ni redio ya umma pamoja na udaku wao lakini wanatakiwa wawe serious. Kuna wakati wanachemka hadi kupitiliza mtu unajiuliza hawa jamaa wanajua wanachokifanya kweli. Huwa siwasikilizi ila redio yangu ni ya kizamani kwa hiyo wakati natafuta station nyingine huwa napitia frequency zao basi naweza kusikiliza by the way. Lakini kuna kile kipindi cha jumapili kinaitwa njia panda, hicho huwa nasikiliza.
     
  6. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haswa huyu kibonde ni mmbea mnafiki na fedhuli, lakin pia sambamba na huyu mpuuzi ni vyema wakatambua kuwa pamoja na kuwa na mambo mazuri ambayo wanayatoa kwa wasikilizaji na umma wote kwa ujumla, kuna baadhi ya watangazaji ambao wakisikia ishu hata pasipokuwa na uhakika wanairusha hewan, mi nawaomba waache la cvyo muda c mrefu watapoteza wasikilizaji wengi sana
     
  7. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,403
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kwenye blue ni Kweli?? Hivi inatanagza kutoka Mkoa gani,Mimi nipo TZ lakini mbona siijui.Inapatikana masafa gani na wapi au ni zile redio zilizojaa dar zinazoishia Kibaha.
     
  8. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 447
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Redio ya umma si tbc zamani rtd na uhuru jamani? Hii ni radio ya watu binafsi sio ya umma (serikali).
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,937
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    May be alikuwa anamaanisha " the peoples station"...radio ya watu..Kwa ufupi sio clouds peke yenye mapungufu kwenye kutoa taarifa radio nyingi tu za bongo ila tatizo la Clouds inasikilizwa na wengi kasoro hizo ndogo ambazo zinarekebisha ishu kubwa ilikuwa ni taarifa ya ajali iliyotokea huenda mtoa habari wa mwanzo Muimbaji wa taarab mwanahawa Ali huenda alikuwa ameweweseka nakusema vingine
     
  10. Observer2010

    Observer2010 JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16


    Sometimes inatokea upo sehemu ya public kama kwenye daladala, kwenye saloon au hata kwenye pub na wakawa wametune hiyo radio, huwezi ziba masikio, na kiustaarabu huwezi ukawaambia wabadili station wakati kuna watu wengine umewakuta wanasikiliza. The key point ni kuwa makini katika kutoa taarifa especially zenye ambazo zina public interest. Maana hata usiposikiliza wewe, wengine wanaosikiliza zitawa mislead.
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,498
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Inaishia .co
     
  13. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 16
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,020
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Bado mnaisikiliza klausi?
     
  15. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi pata hiyo website ni ya zamani. wamebadili na wana website kiboko sana ambayo umeikanusha kwa makosa ambayo ni www.cloudsfm.co hivyo basi ukitaka kuwasiliana na vipindi kama leotena una address [email protected] Hawa watu to be fair wana vipindi vizuri ukiondoa Jahazi ya sasa ikiwa na Kibonde na wanawake 2 wanaocheka cheka - wote watatu wana hulka ya kujipendekeza na kupindisha ukweli. Wasikilize Dinnah na Gea utafurahi na vpindi vingine ukitoa Jahazi ya sasa.
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,420
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Power breakfast sio mbaya sana, ila kuna kipindi siku hizi kinaitwa amplifaya (amplifier), hiki ni cha dogo mmoja anaitwa mirlad ayo aliyahama kutoka radio one, ndani yake kuna kipengele kinaitwa 'habari bila wasiwasi na wasiwasi mwabulambo' hicho ukisiliza lazima utapike, jamaa anaboa hakuna mfano, habari zinazopaswa kuwa za kusikitisha yeye anazisoma kama anashangilia vile na lugha ya mtaani inayotia kinyaa, jaribuni kusikiliza kuanzia saa 12 jioni mpaka saa tatu usiku, halafu kipondi chenyewe nadhani hawakufanya utafiti wa kutosha, kuna wakati wanaishiwa habari basi wanafululiza mziki mapak unasahau ni kipindi gani.
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,936
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Halafu clauds fm wapunguze ushabiki wao wa kisiasa. CCM hata wakifanya jambo baya wenyewe kazi kuiremba na kukejeli wapinzani. Mwisho watageuka kuwa ze comedi.
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hapa kweli namimi nakuunga mkono....kwakweli kama ni picha, sehemu hii ni unfocused
     
  19. k

    kiswago Senior Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli jamani warudishe africa bambataa ndo mana hata matangazo ya biashara yamepungua hasa jahazi na amplifier duuuuuuuuuu
    kusaga fanya uchunguzi wa hilo,wanaotoka makazini wanataka kuburudika sio kusikiliza bored vipindi bwana :bored: :bored: :bored: :bored: na ukizingatia uko kwenye foleni ndo kabisaaaaaaa utajuta :bored::bored::bored:\
    twataka viburudisho jamani ohoooooooo:msela: :majani7: :dance:
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 28,279
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 113
    Na wewe ni walewale wanaodhani kwamba mpaka leo Rais ni Nyerere, aliekudanganya kwamba Redio uhuru ni redio ya umma ni nani? kha! safari bado ndefu kweli.
     
Loading...
Similar Threads - Clouds kuweni makini Forum Date
LIVE Mama Salma Kikwete akizungumza Clouds Tv Habari na Hoja mchanganyiko Today at 8:33 AM
Clouds fm na E fm waongezeeni mishahara akina Fatma Likwata na Tunu Hassan Habari na Hoja mchanganyiko Wednesday at 9:55 AM
Clouds Media watapotea sokoni kama Sahara Media Habari na Hoja mchanganyiko Tuesday at 12:07 PM
Clouds TV mnatia aibu Habari na Hoja mchanganyiko Monday at 7:53 AM
Clouds TV, kuweni makini. Mnapotosha! Habari na Hoja mchanganyiko May 12, 2014

Share This Page