Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM kufungiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Dec 3, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna habari kuwa Clouds fm inaweza kufungiwa au wafanyakazi wake kufungiwa kutangaza Radioni maana wananchi wametoa malalamiko yao kwa TCRA kuwa watangazaji wake wanaporomosha matusi na kuzalilisha watu kwa maneno ya binafsi wakiwa wanatangaza

    TCRA watakuwa wanawaonea?

    Source: Majira
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ili ku-judge kama ni uonevu au sio basi tuweke basi hata matusi mawili au matatu lakini yasiwe kama yale CCM walidai kutukanwa wakati wa kampeni wakati ni ukweli na sio matusi!
     
  3. k

    kibenya JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawaonewi tcra watakuwa sahihi
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakua hawajawaonea,wamezidi kuingilia hasa mambo ya siasa,tena kwa kuegemea chama fulani,kwani ni nani asiyewafahamu kazi yao kusifia tu viongoz wa ccm,kwa nini wasitafute mada za msingi za kuongelea mpaka wazungumzie watu binafsi,au wanahongwa ili kufanya hivyo.nadhani TCRA ikemee tabia hizi kwa sababu ni kero kubwa kwa jamii.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    haifai kuwa redio ya kusikiliza bali inatakiwa iwe kijarida cha kitchen part tu................akina kibonde wanaharibu sana redio na mimi niliishaacha kusikiliza tangu niliipoona kuwa wamenunuliwa na mafisadi na ccm wakati wa uchaguzi............wamefulia........
    CLOUDS HAWANA VIPINDI VYA KUELEIMISHA NA WALA HAWANA UWEZO WA KUELIMISHA....REDIO YAO IFUNGIWE KWANI HAPO BAADAE WANAWEZA KUWA WACHOCHEZI HASA MTU KM KIBONDE...........NOT WANTED IN MEDIA AENDE AKAGANGE NJAA CCM
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    What difference does it make? With or Without Clouds FM?
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Without mkuu!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    AS FOR ME,
    clouds entertainment ni moja kati ya my most favourite medias to watch and listen!....

    ninyi wengine na vijiba vyenu vya roho mtakufa navyo
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Mkuu Teamo... MAJIRA wana vijiba?
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Upo kwa niaba ya kibonde...........wenzako walipata mgawo wa epa za ccm na mafisadi nawewe ulipata....km hukupata sijui ujasiri wa kusema haya unautoa wapi?.........au wewe ni mmoja wa wale akina ndiyo mzee?...tehe....tehe....tehe......nchi itasonga kidogo iwapo tu waut km nyie mtakuwa hampo
     
  11. h

    hinsy Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tuko pamoja mkuu
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mkuu tafadhali bana rudisha ile avatar yako..nikiona ile avatar yako ya baiskeli nakumbuka mama gaude wangu kule amsterdam na baiskeli yake
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa kusema ukweli clouds ni watu wa ajabu sana na nadhani wanawatumikia mafisadi(sisiem)
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Pole sana mzee wa Jahazi naona ajira yako iko matatani
     
  15. N

    NKUU Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni tatizo la hii radio kutoa Kibonde wengine swafi,mi ninacho wasifu ni wabunifu na wanaenda na wakati,sasa anayesema wanamatusi basi wayaweke hapa tuyasome,
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Guys hawa jamaa ni Entertainment media house, what they do is Entertainment so tuwaache waburudishe, ukionwa unakwazwa waweza badilisha redio station tu ziko nyingi Redio Tumain, Wapo, Praise Power, Redio uhuru, Morning Star, TBC 1 nk
     
  17. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bara-bara kabisa chuki binafsi viva Clouds FM, angekuwa Mzungu mwekezaji basi kila mtu angewalamba miguu Mzawa mnataka kumuangusha acheni hayo!:angry:
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Tbc=clouds fm

    unaweza pata jibu la swali lako;;;;
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hujabisha hodi mkuu.......kuna chumba cha wageni kabla ya kuja huku!!
     
  20. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kweli Mti wenye matunda mazuri ndio hurushiwa mawe....pamoja na lawama zoooote ,cha kushangaza kila sehemu ya public ni Clouds FM inasikilizwa...Mhm ila kweli watu kama akina kibonde ndio wanaharibu ile ladha ya zamani ...anaboa sana siku hizi!!!
     
Loading...