Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM: Katika hili mnastahili pongezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WildCard, Jan 28, 2010.

  1. W

    WildCard JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Clouds FM wamejiunga na Red Alert na mkurugenzi wao Joseph Kusaga yuko studio anawapigia simu watu maarufu ili wachange na tayari ameshachangisha zaidi ya 5m. Wanachangisha pia kwa njia ya sms.
     
  2. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Leo asubuhi katika kipindi cha Power Breakfast, watangazaji wa kipindi cha XXL wametangaza kwamba redio hiyo itasitisha kwa muda kupiga nyimbo za wanamuziki wa Tanzania ili kushawishi wanamuziki na watu wengine maarufu waweze kuchangia watu walioathirika na mafuriko ya Kilosa.

    Radio hiyo ilieleza kwamba wamepanga kukusanya sh. 50 mil katika kipindi cha siku mbili au tatu kuanzia leo. Watangazaji B12 na DJ Fatty wameeleza kwamba mwanamuziki yoyote atakaye taka nyimbo yake ichezwe redioni atatakiwa kutuma meseji 10 ili kuchangia waanga wa mafuriko ya Kilosa. Si kutuma meseji tu, michango ya aina yoyote inapokelewa kama nguo, chakula, mablanketi na vitu vingine.

    Katika hili Clouds FM wanastahili pongezi, naamini hii itaamsha moyo wa kusaidia matatizo yanayotokea kwenye jamii yetu ambapo ni nadra sana kwa wanamuziki wetu wa kibongo kujitokeza kusaidia.
     
  3. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thanks God,hii ni habari njema kwangu! Acha sisi tuendelee na kampeni yetu.Haya mambo ya kucopy na kupaste aidea za wengine na kujifanya ni initiative zao (VODACOM) na zitawatokea puani.Watu wamewashitukia.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is crazy. Sioni cha kuwasifu hapo.
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo siku hizo kuto misaada ni kulazimishana....ukishamlazimisha mtu mi naona si msaada tena huo...!!
     
  6. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Isije kuwa baada ya kuona mwitikio wa watu umekuwa ndivyo sivyo,inabidi watumie nguvu za ziada lol!
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    kumbuka walisema mwisho wa kampeni yao ni wikendi ii..so.. I understand.
     
  8. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Clouds me naona wamefanikiwa sana kwenye hii fund raising yao na wanastahili kuungwa mkono. Unajua kuna watu wanachukua mrengo fulani hata kama mtu akifanya jema hawamkubali.

    Baniani mbaya.....

    Jamaa wamekuja na idea nzuri,lengo la kusaga lilikuwa achangishe 5m lakini mpaka anatoka studio kawapigia watu wa TCC, Teddy wa serengeti, Kimei wa CRDB, Isaac wa Easy Finance na kampuni yake mwenyewe ya Prime Times ambapo amechangisha jumla ya shilingi 7m.

    Watanzania endeleeni kuwachangia hawa watu wenye matatizo kule kilosa.

    Charity begins at home........
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Edited...
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    La kushangaza ni kwa nini wameamua ku-team up na VODACOM badala ya kujisimamia wao wenyewe kama wanavyofanya kwenye fiesta zao.
     
  11. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Hii ingekuwa Charity mkuu...ningetoa pongezi...lakini hii sio Charity..!!

    Tanzania...hata ukiwa unalinda maslahi yako au unarudisha fadhila kwa wanaokupa kula bado unapewa sifa.
     
  12. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Nikupe HINT...dodosa bajeti ya Vodacom inayokwenda Clouds FM kwa ajili ya Marketing.

    Lakini mimi na wewe ni bora tukubali...bora wahanga wapate misaada au sio?
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu,
    Wapo wanaoshindwa kabisa kurudisha hata fadhila. Clouds na wasanii wa Tanzania wanastahili pongezi zetu sio sifa.
     
  14. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata kama ikiwakilishwa 70% ya michango yote kwa waathirika, binafsi nakubaliana na jitihada za clouds fm. tunahitaji watangazaji creative kama hao bila kujali kama kuna kitu wanafadi binafsi ama la.

    Hongera clouds fm
     
  15. m

    mgalula New Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana cloud watanzania tunatakiwa tuone mbali zaidi
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh no comment.
     
  17. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo mkuu ndiyo kwenye point isije kuwa hawa Voda wameona wamefulia hiyo RED ALERT wakaona wawaingize clouds through hii idea mpya.

    Idea siyo mbaya lakini ilitakiwa clouds wawe wenyewe plus jamaa wa RED CROSS. Maana hawa Red cross ndiyo watoa misaada hasa na wanafika mpaka kusikofikika kiraisi.

    Lakini nawapa pongezi hawa clouds maana jamaa wako creative lakini inabidi creativity yao waitumie vizuri kwani kuna watu wanaweza kuitumia kama mtaji wao. BIG UP CLOUDS LAKINI MUWE MAKINI...
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mafuru/Kusaga connection? Ngoja wakusanye michango hii. Uzuri mmoja ni kwamba wanachangisha toka kwa wenye nazo.
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Vodacoma wana makosa gani tena mkuu? something wrong?
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Hivi mbona kuna wengine comments zenu zina chefua? wale wanaojitahidi kuchangia mnasema wamefulia! ndiyo nimeuliza hapo juu labda kuna kitu sielewi ila sijaona kabisa mantiki ya kuwasema mlivyowasema, simply sijaona!!! I can only see childish comments zilizojaa chembechembe za umbea na ujinga!

    I hope all these people were supposed to be encouraged nothing else!!

    Marketing?? Vodacom can sustain without this issue ya Kilosa! lets encourage them, acheni idea za kuwa wana market, kwanini Zain wasimarket basi!!

    watu wanakufa kuna watu wanasema marketing!!
     
Loading...