Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM inaniibia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Sep 9, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Napenda kutoa malalamiko yangu kupitia tovuti hii makini naamini kuna wana Clouds watanifikishia ujumbe huu.

    Kuna ujumbe wanatuma kupitia simu ya kiganjani ambayo huwa imetoka Clouds kwanza +15556.

    Ni muda mrefu sasa nimekuwa nikitumiwa hizi meseji bila kujua, baadae nikabaini kuwa kila nikitumiwa meseji moja nakatwa Tsh.350.

    Kinacho niudhi ni meseji zenyewe za kijinga tu.
     
    Last edited: Sep 9, 2009
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    nikupe mifano miwili tu kati mingi niliyo wahi kutumiwa:

    -tarehe10/08/2009.Timu ya taifa ya tanzania imeondoka leo kuelekea rwanda kwa ajili ya mchezo wa kitaifa wa kirafiki na mchezaji Nsajigwa hayumo katika kikosi hicho.

    -tarehe 03/09/2009, moja kati ya wasanii, k west, lil wyne, khlson, buster rymes atakuwepo kwenye fiesta ya mwaka huu ambayo itaanza rasmi baada ya mfungo kumalizika

    kweli wadau kuna haja ya kuniibia kiasi kikubwa cha pesa namna hiyo kwa habari za kipumbavu namna hiyo?
     
    Last edited: Sep 9, 2009
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole kaka , pigia simu watu wa mtandao ulioko ujinasue
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha! mkuu kweli?
    Kuna meseji flani iwa zinatumwa kwenye cmu ukiaccept unaweza ukawa unaliwa 350 kwa siku cha kufanya wasiliana na kampuni ya mtandao wa cmu unayo tumia watakuondoa au kukata kuliwa pesa yako. Kama tiGo wapigie kwa kutumia hii 0713800800.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu,
    laki tatu na nusu (Tsh. 350,000) au mia tatu hamsini (Tsh. 350)??
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakwambia niliwapigia vodacom wakasema sisi hatuhusiki na vitu kama hivyo.....nilipodadisi iwapo wamewaruhusu wahuni watumie mtandao wao kwa maslahi binafsi ndipo aliposema inawezekana kuna makubaliano ya kiofisi nilipodadisi zaidi akawa mkali kwamba niende huko clouds nikapate maelezo.

    Wasiwasi wangu ni kuwa inawezekana watru kibao wanaibiwa kwa staili hii bila kujua.kama ulikuwa hujui hii +15556 ni namba hatari......
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    350/= kaka inaniuma sana mkuu....
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    haya madubwasha ni mtandao wa vodacom kaka....nisaidie namba yao.....najua kuwa ''USAWA HAUPATIKANI KWA MZANI KUWA SAWA...ILA INATEGEMEA NA MPIMAJAI MWENYEWE''
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa bila shaka mdau alitaka aseme Tsh. 350.00/= yaani bila senti
     
  10. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli maana hata mm imenistua hiyo 350.000
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    haya madubwasha ni mtandao wa vodacom kaka....nisaidie namba yao.....najua kuwa ''USAWA HAUPATIKANI KWA MZANI KUWA SAWA...ILA INATEGEMEA NA MPIMAJI MWENYEWE''

     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ni 350/= kaka ila nimevumilia sana sasa nimechoka......
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah pole mkuu sasa cha kufanya wewe nenda mguu kwa mguu mpaka kwa hao VODA wenyewe siamini kama hao Clouds kama wanahusika kufyonza pesa yako bila kushirikiana na VODA wenyewe lazima kuna kitu nyuma ya pazia.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    of course itabidi nifanye hivyo...ila nilitaka kutoa tahadhari kwa wasiojua kuhusu haka ka chuma ulete.....
     
  15. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kusema voda hawahusiki ni wizi mtupu...
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kweli m hata mimi siamini kama kuna mtu au kampuni inaweza kukuletea ujumbe kupitia mtandao wa voda bila wao kujua......kwa maana nyingine walimaanisha hizo meseji zingeingia tu hata kama voda wasingekuwepo kitu ambacho sikubaliani nao...........inauma jamani kuibiwa hivihivi
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    thanx!!!!!!!
     
  19. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu,siku hizi hela zinatafutwa kwa nguvu,kosa moja tu unafungwa magoli mengi!!!
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Hizo namba zenye digit tano, eg 15572, 15578 etc huwa ni makubaliano ya mitandao ya simu, mtoa matangazo na TCRA. Kwa mfano kupiga simu kuwaondoa watu BBA, ile namba inaypotumika wahusika wakuu ni BBA, TCRA na mitandao ya simu inayotajwa. HATA HIVYO POLE, ACHA KUTUMA SMS KWENDA NAMBA USIZOZIJUWA.
     
Loading...