Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds fm inaboaaaaaaaa!!! Kila kitu kinondoni!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Nov 5, 2011.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    yani hii station natamani hata sugu angekuwa mbunge wa kinondoni maana angewabomoa, wanaboa na vipindi vyao yaani kila kitu wanajua kiko kinondoni tu!
    Wakaanga chipsi wanataja kinondoni
    bonge wa power breakfast anaripoti habari za maeneo ya kino
    wakitaja maeneo ya starehe wanayajua ya kino tu
    saluni nzuri wanajua za kino tu
    yard za magari wazijua za kino tu
    barabara nzuri waazijua za kino tu
    beach nzuri wanazijua za kino tu

    kila kitu kinondoni acheni ushamba redio yenu iko country wide badilikeni bana.... Mnaboaaaa sana


    tumewachoka sana........ Ndio maana mnapigwa vita
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mwana umetumwa usikilize...???! mi nawashngaa sana mnaolalamikia hi radio ... mbona stations ipo nyingi..??
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hellow Wafu FM...
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tafuta redio ambazo haziongelei mambo ya Kinondoni.
    Hapa umemhusisha Mh.Sugu na redio hii kwanini?Nyie ndio watu ambao mnatengenezea watu bifu zisizokuwa na maana,mawingu redio inahusiana vipi na mbunge wa Kinondoni???
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80

    wewe siku zote unaandika mawazo kutoka masubirini mwako, relate the two issues utaelewa nilimaanisha nini!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani umesikia radio hiyo mjengo wake upo Temeke?
    Kuna radio nyingi kwa nini usisikilize hizo sikiliza radio Uhuru.
    Wewe sasa ndo unaboa
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanavijiba vya roho, wivu umewajaa tele
    Hii radio inapiga hatua na mahaters nao wanazidi kuongezeka juu ya hii radio
     
  8. m

    mmteule JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    mkuu si unajua unaweza kusikiliza bila ridhaa yako sometimes, na hapo ndo unapokeleka zaidi, upuuzi mtupu yani, na magari yetu haya hukawii kuisikiliza maana hayana wigo mpana...... anyway mkuu nimekupata!
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,114
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    upo sawa ndugu, hii radio inafika kona nyingi za nchi. Wajaribu kuzungumzia hata ya mikoani, wameegemea eneo moja tuu. Ushauri tuu!!!!
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Halafu Hiyo kinondoni wanayoipaisha Ni chafu, inanuka, uswahilni sijapata kuona.
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Watangazaji wao wengi wametokea mikoani, sio wazawa wa Dar..so bado wana ulimbukeni flani na dsm.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    nyingi ya hizo saloon ni za wenyewe ndo maana wanazipromote mkuu. Na hiyo redio kila mtumishi wake ni ccm, ridhiwani amesambaza kirusi cha ccm kila sekta ya redio hiyo
     
  13. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umelazimishwa kuisikiliza?, mbona redio zipo nyingi sana....
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Sikiliza 100.5 Times FM
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anaweza akawa ameisikiliza kwa bahati mbaya akiwa kwenye daladala, bar, taxi, barabarani, ugenini etc. Haina maana kwamba yeye ndiyo kaifungulia.
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sikiliza radio tumaini,hata mbinguni inaweza kukupeleka.
     
  17. c

    changman JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tushazichoka posts za clouds fm.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama inaboa acha kusikiliza
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sasa mkuu, unataka wataje namanga na hawapajui? Au wataje unga ltd na hawapajui? Au wataje vichochoro va kupitisha magendo pale tarakea na hawapajui?
    Lazima wataje kinondoni tu.
     
  20. b

    babap Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hzo ni chuki bnafsi!
     
Loading...