Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM Huwa Inatangaza nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emma Lukosi, Sep 25, 2010.

  1. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Redio ya watu clouds Fm ambayo kipindi cha kombe la Dunia walikua wahabarishaji wakubwa wa kile ambacho kilikua kinaendelea huko South A. bila ya upendeleo, Kulikoni Uchaguzi wetu ambao ni jambo muhimu kwetu kuliko lile Kombe, kama leo katika kipindi ambacho nilikua napenda kukisikiliza sana cha Jicho letu wmeishia kutangaza habari za ulaya, ugaidi na kupiga BOLINGO. Hii kweli ni Redio ya watu?, watu gani?. Nawasilisha Mada kwa wachangiaji.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ukiona kimya kirefu ujue ni CCM huyo. ndiyo style yao ya kujibu hiyo hahaha
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    SILENCE MEANS YES au sio?
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu ni ndio na hapana
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya haya!
    pole sana muzee....!

    lakini kwa sasa jimbo ulilogombea utashinda tu

    nasikia siku uliyopigwa chini ULIKUNYWA SANA MVINYO!.....
     
  6. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani nimecheka hadi mbavu zinauma. You've brightened my day. Thanks.
    Uliyoongea ni kweli kabisa. Utawatambuaje......? Ukiona kimya basi ujue ni jembe na nyundo.
     
  7. m

    mtoto wa mjini JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 80
    "clouds fm,burudani ni jadi yetu,na kazi yetu ni kuendeleza jadi yetu,burudani"
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Radio ya watu waso makini na ccm kwelikweli anzia mmiliki mpaka watangazaji

    kwa hali ilivyo kama wewe ni ccm bora uzuge na take one ya zamaradi ukigusa uchaguzi tu ccm hana hata kajimlango kakuzugia achia mbali wa kutokea
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wa Tanzania tunahitaji zaidi ya Burudani. Acha kuganda kimawazo.
     
Loading...