Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM haisikiki Mbeya city ni mwezi wa 3 nasikia wamefunga sababu ya mbunge wa Mb town

Discussion in 'Entertainment' started by RasJah, Sep 9, 2011.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Je jamaa wanafanya biashara au, maana Mbeya hamna FM ya maana na zote zinaongea ujinga ujinga tu. Bora clouds kidogo ilikuwa inabadilisha mazingira.

    Ukimuuliza kila mwenyeji wa hapa wanasema n habari za siasa kaka, je tutafka kama kila kitu ni siasa jamani? Naombeni majibu wadau au kama kuna staff wa clouds ajibu umu ndani kwenye jamii maana sisi ni wana jamii.

    Nawakilisha toka Mbeya Tauna
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Itakuwa Chadema wanawahujumu tu hao sio kingine!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Afadhari, sikilizeni rfa, saa ya ukombozi itafika na watafunga nchi nzima
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ruge ni ile type ya maskini kuamka usingizini,,hasa ukiweka na tabia za kikabila ndo mtajiju
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bwa ha ha haaaaaa WAPIIIII NYANI NGABU???
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu tunaomba ufafanuzi tafadhali
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona wewe lakini hujui maana ya Reputation Power mpaka unaanzisha thread kuuuliza swali ambalo hata mwanafunzi wa chekechea anajuwa? hivi unafahamu kama kuna tofauti kubwa kati ya wahitimu na walioelimika? wewe ni muhitimu.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,655
    Trophy Points: 280
    Hii ni mida ya kupiga box, nadhani saa hizi ndio box linakuwa limekubali, ila hata iweje lazima utamuona tu hapa.
     
  10. M

    MAKAKI Senior Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    KWA SASA TUMEWAPA BANI NA WAO WAONJE JOTRO LA JUA KIDOGO, TUNA REDIO IBONY HAKIJA HARIBKA KITU
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Redio Free Africa, mbona inasikika vizuri tu, achanane na hao clouds.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    watu wenye div 3 za 25 mna kelele sana, hata hao wenye div 4 ni binadamu kama wewe. Tena usisahau GPA ya 2.0 ya Mwenyekiti wenu.
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Unataka nikumwagie matokeo yangu hapa
     
  14. k

    kingtuma Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani CDM wanahusika vipi hapo na mambo elimu, kumbukeni mafisadi wa elimu wamejaa ccm hamuwaoni?
     
  15. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Can you tell this forum what benefit you get from your fying colours. Au ndo unabaki kujisifia bar unamuona yule nilikuwa nampita darasani hakuwa na akili kama mimi
     
  16. M

    Mputi Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />@ Mwita, that is not the reason brother, Bifu la Sugu na Bwa Ruge halijaanza leo,na ukifatilia chanzo cdhan kama utamlaum Sugu
    <br />
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ili iweje.....................huh,hbu acha ulimbukeni
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli umenichekesha sana ,Hao watangazaji waliowengi clouds wanataaluma gani mpaka useme Mb Joseph Mbilinyi ni form four ana majungu na wivu!?.
    Kama mtu ammbaye amemaliza form four hana tija yoyote zaidi ya majungu na wivu,Clouds Radio itakuwa ndio bingwa wa majungu na wivu kutokana na taaluma za wafanyakazi wengi wanaofanya kazi kwenye kituo hicho.
    Nawasilisha
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata kanda ya ziwa imefifia ,walikuwa na hela za kupigia kampeni za magamba sasa hawana tena. wachina wanasema 'kufara'
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sioni uhusiano wa elimu ya mtu na nafasi yake kisiasa, acha vivu mwita, wewe ndio mfano wa watanzania wenye elimu na kuwadharau wengine

    <br />
    <br />
     
Loading...