Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds entertainment - ushauri wa bure

Discussion in 'Sports' started by TIMING, May 23, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    mimi ni mdau mzuri tu wa clouds, nawapongeza kwa kazi nzuri wanayofanya kwenye baadhi ya vipindi kama leo tena, pwer breakfast na vipindi vya bongo fleva. pia nawapongeza kwa kuweza kuwa one of the popular city stations katika umri mdogo sana

    Ila nasikitika sana ninaposikia vipindi vifuatavyo;
    Kile kipindi cha usiku na loveness diva - she is not a good inspiration and educative to young age, hana moral wala professional ethics
    Kero kubwa zaidi ni kile kipindi cha gospel track kila jumapili - huyu muandaaji inaonekana ana CD moja tu ambayo huipiga kila jumapili, yani imekua hata rahisi kutabiri the next song; inaonekana hafanyi kazi yake ipasavyo, hatafuti nyimbo wala history ya miziki anayopiga na pia labda yuko kwenye payroll ya msama. Huyu muandaaji wa kipindi hiki ndiyo kero yangu kubwa sana clouds... havuki mipaka, he is predictable and lacks DJs quality

    mbadilisheni au futeni kipindi... angalieni for the past four sundays mmepiga miziki ipi, let alone the whole first 100 days za 2010
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    UKIWALAUMU CLOUDS MIMI SASA NTAKUSHANGAA........WAIMBAJI WA-GOSPEL WA UKWELI HAWATOI 10% KWA MA-DJ'S....!
    Hivyo wale waliotoa tu ndo utasikia nymbo zao....just like BONGOFLEVA.....! ''IF YOU DONT GIVE TEN PERCENT WEA ARE NOT GOING TO PLAY YOUR SONGS....!''
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Clouds fm kiukweli ni watu ambao wapo very corrupt morally.....
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thansk mkuu, sikupingi kwa mambo ya ten percent... waulize mandojo na domokaya, shida za nature na elevation ya akina belle nine, diamond na marlow

    Je, hao akina lil' weezy, fifty cents, usher raymond nao hutoa chochote? Yes they are corrupt but that should not a reason for everything; kuna mengine msimamizi wao anaweza kabisa kufanya monitoring ya nani anapewa airtime zaidi na mziki na burudani imeegemea wapi zaidi

    kwenye gospel hatutegemei upuuzi wa bongo fleva na kama hali ndiyo hiyo basi wafute kipindi wanaboa sana... Gospel is divine, na sio upupu wao
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i couldnt agree with you more!!
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadahni mkuu umeamua kuwamwagia sifa tu clouds mimi kipindi ambacho nasikiliza sana ni gospel cha jpili na nakipenda sana hiki kipindi hicho na sijaona tatizo kubwa kiasi hicho. Sasa wewe una compare kipindi cha Dina na gospel? usimponde mtu wa watu akaanza kunyooshewa mikono ofisini wakati kuna ma vipindi mabovu kuliko uliyotaja. Maana kitu ukikisema kwenye forum unakuwa umehatarisha ajira ya mtu lazima uwe na uhakika na unchokiongea two or three weeks zisikufanye umkosoae mtu hivyo. na vipindi hujataja vyote umetaja vizuri vichache na kibaya kimoja je? ambavyo hujavitaka viko kundi gani? harafu sio fair kutumia lugha kama nakerwa and so so .... Kama ni mpenzi wa clouds wasiliana na mwenye kipindi akupigie nyimbo unazotaka.

    thanks
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri sana DN husiokuwa wa majungu ila kujenga na kuimarisha jamii. Asante
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Sio morally tu nadhani pia financially ,otherwise why would they call their boss ' the Godfather". This name is indicative of the presence of corruption!!
     
Loading...