Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds aibu tupu Uingereza haina rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Jul 16, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mtangazaji wa Clouds kipindi kinachoendelea sasa hivi anauliza
    kama rais wa Uingereza anakunywa chai saa mbili rais wa Tanzania anakunywa saa ngapi aibu kabisa,
    hivi watangazaji wa Clouds wanaokotwa wapi?
    Kusaga acha kuokoteleza mitaani unamwona mtu anaflow mistari ya rap unampa utangazaji kina Dorine type.
    elewa cheap is expensive watakuharibia redio yako tafuta watu wenye ujuzi bana hadi tunaona aibu kusikiliza na wageni wetu.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    lack of GENERAL KNOWLEDGE
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Cloudz pale wengi ni failures, so unategemea nini
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oooops! nimechoka kabisa, si ajabu hata mkuu wa mkoa wa Dar hawamjui hao!
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimemsikia anajiita Kweka P. Kweka bado kipindi kinaendelea sijui wenzake hawamstui
    anasema katiba ya uingereza inasema rais anywe chai saa 2 je ya tanzania inasemaje dah ndiyo bongo yetu.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu its meant to be puzzle na wewe umeshajibu kwamba England hakuna raisi hilo ndio jibu
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msaidieni,akipita hapa ajue kuwa amekosea,UINGEREZA HAINA RASI INA WAZIRI MKUU.......naimani akipita hapa atasoma comment hii
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Msaidieni,akipita hapa ajue kuwa amekosea,UINGEREZA HAINA RAIS INA WAZIRI MKUU.......naimani akipita hapa atasoma comment hii
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    If that is the case, then it is a useless puzzle!
     
  10. T

    The Priest JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kama ndio hvyo,that was the questn!
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Najua atasema hivyo, mtu mzima akibanwa atasema nilikuwa natania au
    mwalimu akikosea na wanafunzi wakagundua atasema nilikuwa wanatest nione kama mmeelewa.
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kweli puzzle ya kupotosha watu ni ujinga na mtunga puzzle ni mjinga.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hivi sio kipindi cha komedi hicho!
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    labda alikuwa ana maanisha rais wa shirikisho la ngumi la Uingereza, si ndio dogo kweka?
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uiengereza hawana 'written constitution', it is a monarchy. Na ndio maana inaitwa 'United Kingdom. Vilaza wa Clouds!
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nilihisi hivyo!
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,831
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni pa1 na mabaya yao hao clouds lakini msiwe bias kiasi hicho, nyinyi hamjaelewa maana yake ya kuuliza hivyo kwani lile ni fumbo na hata wao wanajua kuwa UK hakuna rais. Kwahyo maelezo ya tofaut ya masaa ni kwa ajili ya kumchanganya mjibuji.
     
  18. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Any thing formal or official lazima kiwe kwenye document. Hiyo concept ya kwamba UK haina wrttten constitution sio sahihi kama wengi wanavydhani. uK constitution is just not in a single document.

    google upate concept nzima ya uwritne consitituon . kuanzia wikipedia wanasema hivi
    Constitution of the United Kingdom - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    What the fussy about?! Kwani hamjaulizana mkiwa shule za msingi maswali ya train za umeme na moshi wake kuelekea magharibi hali upepo ukivuma kuelekea mashariki?!
     
  20. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa kuna mawili inawezekana hajui au anajua kaamua kumchanganya mtoa jibu, mfano jogoo akitaga yai mlima kilimanjaro litaangukia wapi? Kenya au Tanzania.
     
Loading...