Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cloud TV kumelipukiwa na Mabomu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUMBUZI, Feb 17, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani naomba akina Kibonde mtupatie majibu mbona Cloud TV inaonyesha cheche tupu tangu jana au mabomu ya Gongo la mboto yaliwalipukia?

    Tangu jana cloud TV imekuwa haionyeshi kitu chochote zaidi ya screen ya kijivu inayopitisha vitu kama cheche.

    Wakuu tunaomba mtujuze au ndo majaribio yameshindikana
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ubunifu....Huoooo.....ha haa kama vile malaysia..walivyo kuwa wanatakangaza kwa kutumia vibatari kuonyesha kero ya umeme.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Vipi sauti za watangazaji zinasikika???
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :coffee:
     
Loading...