Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cloud FM (Power breakfast) mmepewa kidogo na wakubwa wa ATCL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Livanga, Jun 8, 2012.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida pale mtu anapokosea kukosolewa lakini pia pale unapogundua kuwa hakukosea baada ya kujieleza unatakiwa kuback down na kujutia ulilolifanya before. Swali kwanini power breakfast bado wanaponda hata baada ya Mwakyembe kuweka wazi the reasons behind, nakumbuka pia walikuwa wanaongoza kwa kusifia ndege ya ATCL zilipoingia na hata watu walipolalamika kuhusu delays wao walikaza boot.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bado hujui hadi sasa kwamba Radio Clouds ni propaganda tool ya mafisadi waliomo CCM na serikalini? Watangazaji wanafadhiliwa sana na hao mafisadi kuwasafisha.
     
  3. A

    ADK JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana wapo kwa ajili ya maslahi
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Habari za jana za Mwakembe haijatangazwa TBC1,, connect hapo mkuu utaona kuna nini.
     
  5. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    kweli TZ ni zaidi ya uijuavyo
     
  6. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Umeeona hee!!hata mimi nimewashangaa sana hawa vijana nahisi walikuwa wanapewa ticket za bure tuchunguze
     
  7. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mishahara yao midogo akina Hando kwaio ni lazima wachukue hela kutoka kwa mafisadi ili waponde jitihada za wazalendo....na pia kitu kingine kuelewa anachofanya mwakyembe ni lazima uwe na elimu basic sasa kama na iyo huna ni tatizo sana!...clouds wana ajili ka kujuana ambacho ni kigezo duni sana kwenye taaluma yao mafanikio waliyonayo sasa walitakiwa yawe zaidi ya ata mara 10...kipaji pekee haitoshi na ata kama sasa ivi hawana elimu still wawe wanapewa kozi ndogo ndogo za kuhusu taaluma yao ili wawe better and better kozi zinaweza kuwa in form of workshops or daily meetings from in-house kukumbushana ethics za taaluma hii, Hando na Clouds nzima kitu ambacho nahisi wanachelewa kujua ni kwamba anachofanya CDM or Mwakyembe ni kwa manufaa yao, ndugu zao, watoto wao, wajukuu wao.
     
  8. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe hata hawa vilaza watangazaji .......takkukuru..inapaswa ifumbue macho juu yao...vile vi ofa vya kuruka na ATLC kumbe havikuwa bure...Chiizziiii ...kazi kweli kweli...kweli kila Mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake.... Bongo hawa hawa walimponda Maige eti analia sana issue ishapita ile ..leo tena wako upande wa Chiziiiii....haya TBC nao kulikoni habari kama hii wao kwao haikuwa ya maaana....mmhh kweli sirikali ya C c M...shughuli ipo tena pevuuuu
     
  9. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimewasikia leo asubui waki-comment kuhusu ATCL. Tatizo kubwa ninaliliona kwa kina Hando na mwenzake ni kwamba mara nyingi they are not well informed on issues ambazo wana-comment. Kwa mfano; Kuhusu venting ya Capt. Lazaro. Capt. Lazaro bado ni mfanyakazi wa ATCL hivyo haitaji vetting as such. Tofauti na Paul Chizi ambaye alishastaafu 2002 hivyo kuajiriwa upya ATCL ilitakiwa vetting procedure itumike. Hando alionyesha taswira kwamba Capt. Lazaro kawekwa pale kama upendeleo hivi-which is not the case. Inabidi hawa jamaa waache uvivu wa kusoma mambo mbali kwa ufahamu zaidi ili kipindi chao kiwe na mvuto zaidi. Kuwa wao ni CCM damu damu hilo linajulikana na ni haki yao.
     
  10. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli kuna kitu wamepata toka ATCL na nisiku nyingi sanaa, ndio maana walikuwa wanasifia sanaaaaa hili joe kusanga aendelea kuchota mapesa ya ATCL sasa wanaona ujio mpya wa lusajo hautawapatia mahela ya matangazo ya kipumbafu juu ya shirika hili

    niliwasikia asubuh nikazima radio.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mirija ya ngawila inapokatwa lazima povu likutoke mdomoni kwa kufoka!
    Ndo Clouds hao wazee wa Zengwe na kesho wanarusha live mkutano wa Jangwani
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Unajua ukimuona funza huwezi kujua kama atakuwa inzi au kipepeo! Hando is just the same
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kumbuka ile ya Kibonde kutuambia eti Mataka amesoma na mama yake, ndo kipimo cha uadilifu, bila shuleni kuna mambo ya uboifrend na ugelofrendi.
     
  14. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ndio maana Mwakyembe aliwaambie tufike mahali tuweke siasa pembeni kama mnataka maendeleo ya kweli. Nilishasema Clouds kuna jinsi wanavyotoa ushabiki wao kiasi kwa watu hasa kama walishakutana na kupata bia mbili tatu za offer basi akirudi kwenye redio ni kuanza kusifia tu bila kutumia logic. Kwa kweli leo hata mimi wamenikera saaaana!!!
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siku ndege ilipoanza kuruka Clouds; walipamba sana hata Bonge akariport akiwa anapanda ngazi za ndege kupitia K'njaro kwenda Mwz na kurudi. Matangazo ya muda wa hewani wa karibu 10mnts yanapewa radio binafsi wakati TBC1 na ATCL ni watoto wa baba mmoja hawpewi kitu..; kuna siri nyuma yake! tafakari.
     
  16. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hando na Bonge wamenichefua sana leo na usemi wao wa "binamu". Clauds isipoaangalia sasa itapoteza credibilit kwa sababu ya njaa za watu wachache, kwao dola 39,000 za uniform hazikuwauma.
    Ila natumai ni vijana wenzetu na wenye uchungu na nchi yao, waombe radhi tutawasamehe.
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio maana Kilaza hando, PJ na B hassan wanamwita Binamu, wameniudhi leo asubuhi wanavyobwata vilaza hawa.. hawa ndio wanasafiri kwa tsh 50,000.
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Tena usimtaje kabisa huyu kilaza anakera kweli, na sasa limemshuka alitegemea kupata U-DC lakini ndiyo hivyo tena labda angoje ubunge wa vitu maalumu kama kuna mbunge wa jinsi hiyo huko magamba ambaye atafariki hivi karibuni.
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkono mtupu haulambwi
     
  20. G

    Gongolo Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ticket?
     
Loading...