Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cloning facebook for newgen Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SamJet, Aug 19, 2012.

  1. SamJet

    SamJet Senior Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HaBari wana Jf
    Tumekua tukitumia mtandao wa kijamii facebook na kuuona ni wa muhimu, Ila facebook imekua na restriction na bureaucracy za kimarekani kwasababu ni made in US. Tuachane na hayo, hayatuhusu, kikubwa ni kwamba wabongotunaweza pia kuwa na chetu ambacho kina maadili na bureaucracy za kibongo.
    Ndiyo maana mimi nikaamua kuanzisha BongoBest, www.bongobest.com
    Kama una wazo ama swali, Uliza.
    Mchango wa kiufundi (php) pia unahitajika. (wasiliana, tuma pm mesej)
     
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    im not good in huo ufund ila naomba nikudokeze kitu... Knacho matter hapa ni mobile version ,.. N muhmu kujua kua wabongo weng uwezo wa pc bado! Weng wanatumia cmu. Xo web inapokosa mobile version inakua kasheshe.

    Then kngne web iwe simple... Chek kama fb! Hakuna rang nyng,.. Hata twiter pia... Ujue ukjaza v2 kbongo network ovyo xo watu hatupend kusubir k2 ki load mda mrefu,...

    Pia na site yenyewe isiwe complex xana! Mfano ni hii TEEN TZ nshasahau mpaka password coz huwa naona uvivu kuifungua

    Just ushaur...
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu angalia copyright za watu, wasije wakakukamua, imefanana kama FB.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    dah kijana unaona easy eeh jengo la facebook tu halifanani na wizara yoyote ya tanzania kwa ukubwa na wingi wa wafanyakazi. Unachokiona facebook ni product yao hawajatumia script za kudownload kama wewe. Nakushauri bora umiliki kablog kako kadogo tu
     
  5. SamJet

    SamJet Senior Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mobile version, http://www.bongobest.com/index.php?do=/mobile/

    Nimechukulia ushauri wako vyema xana mkuu.
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangua Sam serevua bado kidogo kukuamini kuwa vitu vyetu vikikaa hapo vitasalimika kwani bado upo facebook ambayo mwanzilishi wake yupo hai.
    Pili fungua About us terms, Privace, zote sio zako bado kwa hiyo usije poteza kumbukumbu za watu
    Tatu nimeingia Google hiyo Bongobest wala sam Semvua bado havijafika kwao
    nisikukatishe tamaa ulipofikia mbali maana sisi Watanzania ni Hodari
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umetumia jcow? Mi sishauri kuifananisha na fb. Badili theme color. Ni PM Kama vp
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    af cjui kwanin ila kuna web zngne znafnana na fb!
    eg
    ganta
    facebookoff

    So inaweza isiwe kess sana japo hata mm nngependa utumie idea tofaut na scripts tofaut. Hata kama colour zkifanan bas zpauke kdogo .... Na hapo kdogo utani impress zaid
     
  9. SamJet

    SamJet Senior Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najua facebook hawajatumia script za watu. Na pia najua facebook (mark) hawakuanza from scratch, check out facemash.

    Afu kuhusu ushauri kuwa nimiliki blog, am not here to handle ip's so as to sell ads, Everything depends on ones vision

    I dont know you but from the way i read your ideas, i see you have no vision, I YOU ARE GOOD AT THINKING STUFF THAT ARE OUT OF MY SCOPE.

    Sina mpango wa kuwa na hq kubwa kuliko wizara, wala kuwa na wafanyakazi wengi wasiofikiria mbali kama wewe. We unafkiri 2004 facebook ilikua na wokers wangapi?

    Kama wote tutakuwa na akili kama zako, basi wote tutafanikiwa kuajiriwa (kama wewe) na kuishia kumtumikia bosi.

    Bro, una umri gani?
     
  10. SamJet

    SamJet Senior Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Got it, privacy zinakua handled within 48hrs.
    Then kuhusu google na meta, web imekua uploaded jioni hii, effect zitaonekana within 24hrs according to google
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanza hongera kwa hatua hiyo, ila swali langu kwenye terms of use and privacy policy,lugha iliyotumika hapo siielewi kabisa.Nisaidie kwa hilo
     
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Script na muonekano haina shida, kwani copyright inayomlinda samjet ni ile ya script ya jcow. Bila shaka facebook imetokea katika hizi hizi script. chief-mkwawa SamJet
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. SamJet

    SamJet Senior Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Donn, hii sio jcow, ni phpfox
    UI yake nimeamua kufananisha na fb ili kurahisisha watu kutambua vitu viloje vikowapi.
     
  14. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umesubmit site to google ? If yes thats a bad idea. Bora kusubmit yahoo utapata rank angalau. But google back links ndo mpango
     
  15. SamJet

    SamJet Senior Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Worry not, nlishasema kwenye comments, a48hrs effect
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani ulichofanya ni kubadilisha jina tu ila vitu vingine FB yote jaribu kuichanganya na twitter ili iwe ya aina yake zaidi ya hapo mkuu inaonekana ni fb tu..
     
  17. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    phpfox na jcow zote zinaweza kupata muonekano wa facebook. ila chamsingi bro ni kupata active members hapo utapata moyo wa kufanya editing za ukweli. and phpfox is that a paid script? Je kunalimit ya members?
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ok mkuu nashukuru kwa hilo nimeona hapo juu.
     
  19. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Broo ili kuweza fanikiwa inabidi kupunguza hasiraa,in business you have to have Kalugha ka kimahaba. nimeipenda idea yako sio lazima kila mtu aajiriwe. Ila Inataka fanana na fb. Could you Uumiza kichwa very mo
     
  20. SamJet

    SamJet Senior Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya, privacy, na terms and conditions tayari zipo hewani, check out.

    Mobile version m.bongobest.com
     
Loading...