Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clip hii inaonyesha demokrasia inavyokandamizwa na nguvu ya pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moseley, Jan 27, 2011.

  1. Moseley

    Moseley Senior Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    Mheshimiwa alisema yafuatayo:

    1. Amepita bila kupingwa, ndo imetoka hiyo!
    2. Anawashukuru wananchi wa Nyamagana kwa kuwa na Imani nae
    3. Mwanza hakuna upinzani, na alikua na imani kuwa watachukua majimbo yote..


    Sasa yuko wapi??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yuko kwake anakula mikataba aliyopitisha kinyapisi kwenye shirika lake.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fisadi huyu Masha hana mpango ameiharibu wizara ya mambo ya ndani kwa ufisadi PUMBAVU MASHA:laugh:
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nimecheka dunia nzima, alitaka awe kama nyani avune tu bila kulima!
     
  5. F

    Fenento JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahahahahahahahahahaha. Kama kuna mwaka nimefurahi basi ni mwaka wa 2010, baada ya kusikia kuwa wananchi wanyamagana wameng'oa kisiki. Huyu jamaa alikuwa ni kikwazo sana kwa maendeleo ya Nyamagana pamoja na Tanzania kwa ujumla. Hafai kuwa kiongozi. Akaongoze huko Marekani alikokulia.Mtanzania gani hata kiswahili hajui atajuaje matatizo ya watanzania?.
     
Loading...