Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clinical officers

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DAVIES, Jan 3, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani nisaidieni anuani za vyuo vya Clinical officers vya serekali anayefahamu ombi
     
  2. A

    Ados Senior Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda wizara ya Afya kama upo hapa Dar au muulize Clinical Officer yeyote aliye karibu nawe
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujiunga na kozi hiyo unapaswa kutuma maombi kwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Afya.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa urahisi kama upo Dar nenda Ministry of Health. Kwa mikoani muone Regiona Medical Officer. Naheshimu sana watoa huduma hii. Ni muhimu kwa taifa lakini wamesahauliwa. Ndio uti wa mgongo wa huduma za tiba Tanzania. ONYO! Punde umalizapo masomo na kuanza kazi usiwe ukitoa huduma za tiba kwenye eneo lako kwa kupokea hongo.
     
Loading...