Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Click here to find out how 'Transformers: Dark of the moon' was made

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Michael Amon, Sep 1, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sitaki kusema mengi ila hii video yenyewe itajieleza. Tanzania tupo nyuma sana kwenye sanaa ya filamu...tuna mengi sana ya kujifunza kwa hawa jamaa hasa kwenye swala motion graphics.



    Feel the power of motion graphics
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rekebìsha url mkuu!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mbona iko poa...Embu cheki tena mkuu.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    si umeambiwa urekebıshe url au ushalala?
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ebwana weeee, huku kwetu bado, graphics kama hizi zinahitaji mashine za uhakika, mainframe computers, workstations blaza sisi bado uchumi hauko poa, tuishie photoshop tu
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    bado bana, napenda mg nataka kuona.
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwani tatizo ni mashine au tatizo ujuzi ndio hatuna?
     
  8. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Embu cheki tena mkuu
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nimeiona umetulia sana, nakubaliana na wewe issue ya msingi hapa ni ujuzi sio mitambo advanved.

    tatizo waswahili tunapenda sana 'excuse'.

    angalia sinema zetu kwa mfano, kwanza lazima ziwe na majina ya kizungu wakati ndani 99.5% lugha inayotumika ni kiswahili, asilimia .5 inayobaki ni kizungu kibovu kabisa,

    kwa mfano ili ijulikane kwamba huyu ni mke lazima mwanamume aseme 'mke wangu' kila anapoongea naye... hiyo nayo tunahitaji mitambo ya kisasa kuirekebisha?

    au kutengeneza movie ambayo itamaliza story bila kuwa na part 2 inahitaji mitambo ya kisasa pia?

    hata ukiletewa studio ya disney nyumbani, kama huna ujuzi ni kazi bure.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aiseee!!! hapo kwenye red umenichekesha sana mkuu. Lakini usemayo ni ukweli mtupu wala hakuna uongo. Ndio maana mimi huwa siangalii movie za bongo maana nikiangalia nitaanza kuzikosoa mwanzo mwisho.
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    teh teh teh... badala ya ku enjoy movie unaishia kupata stress.
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    We acha tu mkuu.
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    statement yako siikubali, ni ya kukatisha tamaa. kuna vitu vingi sana tunaweza kujifunza bila hizo sijui mainframe
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Young Master wapo wajuzi ila uta apply wapi ujuzi wako na vifaa hakuna? mfano uwe mwalimu wa kemia uliebobea afu shule haina maabara, ujuzi wako utawaoneshaje madenti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    si ndio hapo tunaishia kuwachakachua madenti.
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lukansola Young Master mi sikatishi tamaa nasema reality. if u could see things in my perspective mngenielewa. hatuna vitendea kazi ulafi wa watu wachache...hebu google budget ya kutengeneza transformers ndo utaelewa nnachomaanisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu C6 kwenye swala la ukosefu wa vitendea kazi nakubaliana na wewe kwa aslimia 100%. Lakini mfano ikatokea mtu akaamua kutoa msaada wa hivyo vitendea kazi, je tuna utaalamu wa kutosha wa kuweza kuvitumia hivyo vitendea kazi ipasavyo na vikatoa matunda ya kuridhisha kama ya wenzetu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. N

    Nyasiro Verified User

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    muda nao
     
  20. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nmekupata sana mkuu! Ndomaana huwa spend kuchek muvi za kibongo! Wa bongo hatujui kutofautisha kat ya muvi na tamthiliya., mtu kwenye muvi anaonyesha tukio kwa asilimia 100 kama ni harusi bas gari ltaonyesha kila kona lnayopta... Af waigzaj weng wa bongo wanaangaliaga movie zao tuu ndo maana hamna wanachojifunza.... Wakienda mbali wameangalia za nigeria ambao hawajatuacha mbali sanaaa. Na sijui kwanini 90% ya muvi zetu n mapenzi? hv kwan lazma kila muvi mlinz awe mchekeshaji? au ni lazma kila anaetoka kijijini awe mshamba anakaa chini na viatu amevishika, au kila anaetoka kijijini anashndwa kuvuka lami? ifke mda tubadilike...... Skuiz hata vjijn kuna lami na sofa japo si sehemu zote na hata hzo sehemu watu wanavjua vtu hvyo

    skio la kufa halisikii dawa
     
Loading...