Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

clever picture!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NG'ADA, Sep 16, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kidogo inataka ujanja...ukiitazama.
     

    Attached Files:

    • leo.jpg
      leo.jpg
      File size:
      65.6 KB
      Views:
      87
    • leo.jpg
      leo.jpg
      File size:
      60.9 KB
      Views:
      232
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaielewa hii.
     
  3. s

    strit boy Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari kama bendera ya chama cha magamba
     
  4. f

    fazalazakata Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moshi wa gari unatokana na huyo jamaa
     
  5. P

    PROF FUNGO Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwkwkwkwkiiiiiiiiii kwakwa.................h!
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Lengo la picha yako ni nini?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  8. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mi nimeielewa na nimeipenda , safi man kwa ubunifu.
     
  9. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mie nashangaa!
     
  10. l

    lwampel JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sijui niseme nini
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya bana
     
  12. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Mkuu hiyo picha ni kama imebandikwa usawa wa bomba la moshi wa hilo basi. Hiyo ni mitaa ya Oslo kama kumbukumbu zangu ziko sahihi ni mitaa ya Nasjonalteatret (National Theater) kwa mbali naona jengo kama la mfalme vile na winter (snow) bado imekomaa. Na hiyo statement hapo "Klar å slutte? Ni sawa na kuuliza "Je uko tayari kuacha? Sio basi la magamba hilo wadau!!!!!
     
  13. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka asante sana..watu kama nyie ndio great thinkers...kuna watu wasipoelewa kitu basi wanaita ni upuuzi...sio sawa.
     
  14. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unajua lengo la hii section, hata lengo la picha utajua.
     
  15. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbona inaeleweka labda kama hujui lengo la hii safu
     
Loading...