Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cleopa Msuya, Mustafa Mkulo wote sawa tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MchunguZI, Mar 21, 2011.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hawa mawaziri wa fedha sijui wakoje. Laana gani tunayo wa-Tz kukosa mawaziri wenye hekima? Mbona wanajisahau kana kwamba hawako Tanzania? Haya Pinda uko wapi baada ya kuhangaika na Magufuli?

    Msuya aliwahi kutuambia kwamba kila mtu abebe mzigo wake. Mkulo naye sasa anasema kila mtu atakula jasho lake. Similar language.

    Hii huwa ni dalili ya kupata pesa ya bure na kuwasahau wanaokulisha. Kwa Msuya aliota kiburi baada ya kupata rushwa za akina COGEFA. Huyu Mukulo lazima naye sasa aangaliwe kwa makini ingawa sijui kama alistahili kurudishwa kwenye uwaziri.

    Wengine mutasema 'GO TO HELL!" kama Malecela, lakini nadhani ni ishara mbaya kwa Waziri.
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na Mramba naye alipokamata hiyo wizara akasema "Wananchi wako tayari kula nyasi ili ndege ya rais inunuliwe"
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata Mramba alisema alisema ndege ya rais itanunuliwa hata kama wananchi watakula majani. Kuna ukweli kwenye topic yako japokuwa kwa level tofauti.
     
Loading...