Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

clement mshana aula ukurugenzi TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 27, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya tena jamani hatimae jipu limepasuka,baada ya Mzee wa ukweli na uwazi kupigwa chini sasa Clementi Mshana aula Ukurugenzi TBC

    SOURSE CLOUDS FM JAHAZI
     
  2. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu ana sifa gani? tumechoka kuangalia kioo cha buluu, tunataka TV ya kweli, sio ngoma za kikabila kutwa, angepewa msomi mzuri...
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa jinsi ninavyo mfahamu tangu enzi hizo ni wale wale vibaraka walioletwa kuiuwa TBC ,Baada ya Mzee Mhando kuiweka ktkmazingira ya kujitegemea
     
Loading...