Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cl quarter final draw: ac milan atupiwa zigo la barca

Discussion in 'Sports' started by Polisi, Mar 16, 2012.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Marselle vs bayern munich
    APOL vs real madrid
    benfica vs chelsea
    ac milan vs barcelona

    semi final
    marsell or munich vs apol or madrid
    benifica or chelsea vs milan or barca

    final
    madrid vs barca?
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Red Devils walishatolewa, sina hamu na Champions League tena.
     
  3. k

    kiparah JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanatuonea sana Uefa, kwenye makundi walitupa Barcelona na leo tena!
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Njoo the blues usuuze roho yako
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    the blues bana ndo kidume
     
  6. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa tahadhari tu:
    Real madrid asitegemee kushinda kwa urahisi dhidi ya APOEL kwani ni timu ngumu sana na wanacheza mpira wa kisasa kama ule wa Barca.
    Pia kwa hawa Milan vs Barca hapo haina shida sana naona milani anaweza kupita coz wanawajua indeed Barca. Then nafikikiri final itakuwa
    CHELSEA vs REAL MADRID.
     
  7. w

    wa home JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    viva the blueez
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Umeanza kwa point kisha umemalizia kwa utumbo...
    Hivi kabisa umepiga mahesabu eti chelsea watawafunga Milan ktk nusu fainali?
    Hivi unawajuwa Milan au unawachanganya na Inter?
    Hebu futa haraka huo utumbo ulouandika.
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwan ac milan wana nini special. Walipigwa tatu kwa yai na watoto. Kuna mtu alitegemea man u kufurushwa katika hatua ya makundi ya cl?
     
  10. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hebu tuende hata KWA MKOPO,huko darajani! Ila,wangekuwa wale 'BONGO FLEVA' (ARSN),hata kwa mtutu,siendi!
     
  11. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    we utakua mchambuz wa mpira,umeongea ukwli mtupu,ntumie# yko nku2mia hta dola tano aise.
     
  12. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    yah,mi nltgemea kwa sababu zifuatazo.man u awajui mpira ila wanabebwa na marefa(refer mech ngum zote wanazo karbia kushndwa uwa wanapewa penalt)na ndo maana hata europa wmegongwa hme n away.
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Basi tegemea na chelsea kuifurusha benfica na hao milan wenu
     
  14. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona arsenal alikuwa anakomaa nao 2 hao msiogope sana safari ii mtawapiga 2.
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Je hao watoto wanacheza na nani ktk robo fainali hii?
     
  16. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Madrid wataanzia ugenini aprili 17. Uwezekano wa bayern kushinda ni mdogo sana. Wanaweza kutoa draw au ushindi mwembamba. Mechi ya marudiano bayern atanyeshewa mvua ya magoli. Barcelona nao wataanzia ugenini aprili 18. Matokeo yoyote stanford bridge hayataizuia barca kusoma mbele kwa kutumia mechi ya marudiano. The possibility madrid and barca will make final is high so is madrid to be crowned champions
     
  17. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmmh!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Kuna uwezekani wahispaniola wakakutana fainali.Bonge la mechi.
     
Loading...