Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cjui kwann jf wanamchukia diva wa clouds

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tunalazimika, Sep 22, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa bahat mbaya nimejikuta nikisikiliza clouds fm na kwa bahat mbaya nikamkuta diva hewan_kwa kwel nimejengewa humu jf ya kumchukia huyu dada ila baada ya kusikia tone yake kwny uendeshaj wa kipind chake, kwa kwel huyu dada anajitahid sana na nashindwa kujua ivi kwann hum jf tunamchukia_najua mliozaliwa mmetanguliza mikono nje mtaanza kwa kutukana, kwa kila atakayefanya ivo mi tayar nimeshamrudishia mwenyewe
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nimependa defense mechanism yako...
     
  3. A

    Asha Ngedere 2 Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kakojoe ulale
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    if you believe she's wow it's ok. hiyo haikufanyi uwe mtu 'upstairs'. Labda maeneo mengine.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...