Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civiltechnician

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by UMUCHAMICHI, Oct 20, 2012.

  1. U

    UMUCHAMICHI Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna mtu aliye na FTC ya civil Engineering na hana kazi.awasiliane na mimi kwenye: omunginalo1@yahoo.com
     
  2. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Utawapa wengi sana mkuu subiri waje.
     
Loading...