Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civil Vs Mining Eng. Ipi ni big deal hapa Tz?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Su Hai, Oct 2, 2012.

  1. S

    Su Hai Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya civil &mining Eng. Ni ipi ina good future kwa hapa tanzania in terms of emplymnt opprtnts&income?
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani ni ipi unaipenda kati ya hizo....afu ni vyema ukawa na malengo ya kujiajiri,naiman itasaidia pia....zote ziko poa ila civil inaweza kuwa poa zaid maana ni simple kujiajiri....
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    soma civil kwani mfano mzuri ni mmoja wa founders wa JF ni alisoma hiyo kitu so mkuu komaa na civil utatoka..

    au kama hutaki kujiajiri soma mining uje bully tule bata..
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hakuna engineering course mbaya....labda ni mtazamo wangu tu. Tunachokosa ni nia ya kukomaa ili tuweze kutengeneza pesa. Mining, au Civil au Chemical mtu yoyote akiamua anapiga bingo. Ingawa ukiniuliza mimi, Civil naifagilia sana.
     
Loading...