Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civil engineering

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Rama7, May 6, 2013.

  1. R

    Rama7 Senior Member

    #1
    May 6, 2013
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Namaliza mngwe yangu ya kuisaka kwa udi na uvumba diploma ya civil engineering mwezi wa nane
    wana jamii ,
    nawaomba kama kuna company ina hitaji technician anipe taarifa ili ni aply
     
Loading...
Similar Threads - Civil engineering Forum Date
Natafuta kazi ya civil engineering Nafasi za Kazi na Tenda Mar 23, 2016
Natafuta Nafasi ya Field ya barabara katika Civil engineering fiel Nafasi za Kazi na Tenda Mar 2, 2016
ERB Registered civil Engineering Technician anatafuta kazi Nafasi za Kazi na Tenda Sep 25, 2015
Natafuta kazi, Civil Engineering Technitian Nafasi za Kazi na Tenda Jul 20, 2015
Civil Engineering job Nafasi za Kazi na Tenda Jul 6, 2015

Share This Page