Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civil engineering consulting firm(structural engineering)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mtego, Apr 4, 2012.

  1. M

    Mtego Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari.
    Mimi ni mhandisi ujenzi, nafanya kazi taasisi ya serikali kwa miaka 2 sasa hapa Dar es Salaam.
    Natafuta kazi isiyo na malipo katika civil engineering consulting firm(Structural Engineering). Kama tutakubaliana naweza kuwa nafanya full time siku mbili hadi tatu kwa wiki(Jumatatu-Ijumaa) katika consulting firm.Consulting firm ninayohitaji iwe imebase hasa kwenye majengo. Nia hasa ni kuwa Proffessional Engineer hapo mwakani. Bosi wangu kaniruhusu
    Kabla sijaajiriwa serikalini nishafanya kwenye civil engineering consulting firm kwa mwaka mmoja, kwa hiyo nina kauzoefu ka kufanya structural design hasa kwa kutumia master series, hizi kazi nazifanya mpaka leo(kazi binafsi).
    Naombeni msaada

    Angalizo; Kama huna cha kuchangia, pita tu;
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kila la heri ndo mchango wangu.
     
  3. M

    Mtego Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ok!!!!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Poa,ngoja nipite.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mkuu kwanini usiwasiliane na SMEC INTERNATIONAL,hawa ni wazuri sana
     
  7. M

    Mtego Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu nitafanya hivyo
     
Loading...